ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 3044199 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 1 ముక్క |
| ఉత్పత్తి కీ | BE1111 |
| జిటిఐఎన్ | 4017918977535 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 29.803 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 30.273 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85369010 |
| మూల దేశం | TR |
సాంకేతిక తేదీ
| ప్రతి స్థాయికి కనెక్షన్ల సంఖ్య | 2 |
| నామమాత్రపు క్రాస్ సెక్షన్ | 16 మిమీ² |
| స్థాయి 1 పైన 1 క్రింద 1 |
| కనెక్షన్ పద్ధతి | స్క్రూ కనెక్షన్ |
| స్క్రూ థ్రెడ్ | M5 |
| బిగించే టార్క్ | 2.5 ... 3 Nm |
| స్ట్రిప్పింగ్ పొడవు | 14 మిమీ |
| అంతర్గత స్థూపాకార గేజ్ | A7 |
| ప్రామాణికానికి అనుగుణంగా కనెక్షన్ | IEC 60947-7-1 |
| కండక్టర్ క్రాస్-సెక్షన్ దృఢమైనది | 1.5 మిమీ² ... 25 మిమీ² |
| క్రాస్ సెక్షన్ AWG | 14 ... 4 (IEC ప్రకారం మార్చబడింది) |
| కండక్టర్ క్రాస్-సెక్షన్ ఫ్లెక్సిబుల్ | 1.5 మిమీ² ... 25 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్-సెక్షన్, ఫ్లెక్సిబుల్ [AWG] | 14 ... 4 (IEC ప్రకారం మార్చబడింది) |
| కండక్టర్ క్రాస్-సెక్షన్ ఫ్లెక్సిబుల్ (ప్లాస్టిక్ స్లీవ్ లేని ఫెర్రూల్) | 1 మిమీ² ... 16 మిమీ² |
| ఫ్లెక్సిబుల్ కండక్టర్ క్రాస్-సెక్షన్ (ప్లాస్టిక్ స్లీవ్తో ఫెర్రూల్) | 1 మిమీ² ... 16 మిమీ² |
| ఒకే క్రాస్ సెక్షన్ కలిగిన 2 కండక్టర్లు, ఘనమైనవి | 1 మిమీ² ... 6 మిమీ² |
| ఒకే క్రాస్ సెక్షన్ కలిగిన 2 కండక్టర్లు, ఫ్లెక్సిబుల్ | 1 మిమీ² ... 6 మిమీ² |
| ఒకే క్రాస్ సెక్షన్ కలిగిన 2 కండక్టర్లు, ఫ్లెక్సిబుల్, ప్లాస్టిక్ స్లీవ్ లేకుండా ఫెర్రూల్తో | 1 మిమీ² ... 6 మిమీ² |
| ఒకే క్రాస్ సెక్షన్ కలిగిన 2 కండక్టర్లు, ఫ్లెక్సిబుల్, ప్లాస్టిక్ స్లీవ్తో కూడిన ట్విన్ ఫెర్రూల్తో | 0.75 మిమీ² ... 10 మిమీ² |
| నామమాత్రపు కరెంట్ | 76 ఎ |
| గరిష్ట లోడ్ కరెంట్ | 101 A (25 mm² కండక్టర్ క్రాస్-సెక్షన్తో) |
| నామమాత్రపు వోల్టేజ్ | 1000 V |
| గమనిక | గమనిక: ఉత్పత్తి విడుదలలు, కనెక్షన్ క్రాస్ సెక్షన్లు మరియు అల్యూమినియం కేబుళ్లను కనెక్ట్ చేయడంపై గమనికలు డౌన్లోడ్ ఏరియాలో లభిస్తాయి. |
| నామమాత్రపు క్రాస్ సెక్షన్ | 16 మిమీ² |
| వెడల్పు | 12.2 మి.మీ |
| చివరి కవర్ వెడల్పు | 2.2 మి.మీ |
| ఎత్తు | 55.5 మి.మీ |
| లోతు | 54.4 మిమీ |
| NS 35/7,5 వద్ద లోతు | 55 మిమీ |
| NS 35/15 వద్ద లోతు | 62.5 మి.మీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ TB 3 I 3059786 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ సంప్రదించండి UT 35 3044225 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్