ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| ఆర్డర్ సంఖ్య | 3059786 |
| ప్యాకేజింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| అమ్మకాల కీ కోడ్ | BEK211 |
| ఉత్పత్తి కీ కోడ్ | BEK211 |
| జిటిఐఎన్ | 4046356643474 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకేజింగ్తో సహా) | 6.22 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకేజింగ్ మినహాయించి) | 6.467 గ్రా |
| మూల దేశం | CN |
సాంకేతిక తేదీ
| బహిర్గతం అయిన సమయం | 30 సెకన్లు |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యారు |
| ఆసిలేషన్/బ్రాడ్బ్యాండ్ నాయిస్ |
| స్పెసిఫికేషన్ | EN 50155:2021 |
| స్పెక్ట్రం | బోగీలపై నిర్వహించే కేటగిరీ 2, క్లాస్ బి సేవా జీవిత పరీక్ష |
| పౌనఃపున్యం | f1 = 5 Hz నుండి f2 = 250 Hz |
| ASD స్థాయిలు | 6.12 (మీ/సె²)²/Hz |
| త్వరణం | 3.12గ్రా |
| ప్రతి అక్షానికి పరీక్షా చక్రం | 5 గంటలు |
| పరీక్ష దిశ | X-, Y- మరియు Z-అక్షాలు |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యారు |
| ప్రభావం |
| పల్స్ తరంగరూపం | హాఫ్ కార్డ్ |
| త్వరణం | 30గ్రా |
| షాక్ సమయం | 18 మిల్లీసెకన్లు |
| ప్రతి దిశలో షాక్ల సంఖ్య | 3 |
| పరీక్ష దిశ | X-, Y- మరియు Z-అక్షాలు (ధనాత్మక మరియు రుణాత్మక) |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యారు |
| పర్యావరణ పరిస్థితులు |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -60 °C ... 110 °C (స్వీయ-తాపనంతో సహా నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి; గరిష్ట స్వల్పకాలిక నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత కోసం, ఎలక్ట్రికల్ క్యారెక్టరిస్టిక్స్ రిలేటివ్ టెంపరేచర్ ఇండెక్స్ను చూడండి) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ/రవాణా) | -25 °C ... 60 °C (స్వల్పకాలికం (24 గంటల వరకు), -60 °C నుండి +70 °C) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అసెంబ్లీ) | -5 °C ... 70 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అమలు) | -5 °C ... 70 °C |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిర్వహణ) | 20 % ... 90 % |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిల్వ/రవాణా) | 30 % ... 70 % |
| వెడల్పు | 5.2 మిమీ |
| అధిక | 42.5 మి.మీ |
| NS 32 లోతు | 52 మిమీ |
| NS 35/7,5 లోతు | 47 మిమీ |
| NS 35/15 లోతు | 54.5 మిమీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ PT 2,5-QUATTRO BU 3209581 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ సంప్రదించండి UT 16 3044199 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్