ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 1452264 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| అమ్మకాల కీలకం | BE1111 |
| ఉత్పత్తి కీ | BE1111 |
| జిటిఐఎన్ | 4063151840242 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 5.769 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 5.705 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85369010 |
| మూల దేశం | IN |
సాంకేతిక తేదీ
| వెడల్పు | 4.15 మిమీ |
| ఎత్తు | 48 మిమీ |
| లోతు | 46.9 మి.మీ |
| మౌంటింగ్ రకం | NS 35/7,5 |
| ఎన్ఎస్ 35/15 |
| రంగు | నీలం (RAL 5015) |
| UL 94 ప్రకారం మండే స్వభావ రేటింగ్ | V0 |
| ఇన్సులేటింగ్ మెటీరియల్ గ్రూప్ | I |
| ఇన్సులేటింగ్ పదార్థం | PA |
| చలిలో స్టాటిక్ ఇన్సులేటింగ్ మెటీరియల్ అప్లికేషన్ | -60 °C |
| సాపేక్ష ఇన్సులేషన్ పదార్థ ఉష్ణోగ్రత సూచిక (ఎలక్., UL 746 B) | 130 °C |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R22 | HL 1 - HL 3 |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R23 | HL 1 - HL 3 |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R24 | HL 1 - HL 3 |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R26 | HL 1 - HL 3 |
| ఉపరితల జ్వలనశీలత NFPA 130 (ASTM E 162) | ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| పొగ యొక్క నిర్దిష్ట ఆప్టికల్ సాంద్రత NFPA 130 (ASTM E 662) | ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| పొగ వాయువు విషపూరితత్వం NFPA 130 (SMP 800C) | ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -60 °C ... 110 °C (స్వీయ-తాపనంతో సహా నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి; గరిష్ట స్వల్పకాలిక నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత కోసం, RTI Elec చూడండి.) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ/రవాణా) | -25 °C ... 60 °C (కొద్ది సమయం వరకు, 24 గంటలకు మించకుండా, -60 °C నుండి +70 °C వరకు) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అసెంబ్లీ) | -5 °C ... 70 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (యాక్చుయేషన్) | -5 °C ... 70 °C |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిర్వహణ) | 20 % ... 90 % |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిల్వ/రవాణా) | 30 % ... 70 % |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ UK 35 3008012 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ సంప్రదింపు UT 10 3044160 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్