ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 3044160 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| అమ్మకాల కీలకం | BE1111 |
| ఉత్పత్తి కీ | BE1111 |
| జిటిఐఎన్ | 4017918960445 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 17.33 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 16.9 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85369010 |
| మూల దేశం | DE |
సాంకేతిక తేదీ
| వెడల్పు | 10.2 మిమీ |
| చివరి కవర్ వెడల్పు | 2.2 మి.మీ |
| ఎత్తు | 47.7 మి.మీ |
| లోతు | 46.9 మి.మీ |
| NS 35/7,5 వద్ద లోతు | 47.5 మి.మీ |
| NS 35/15 వద్ద లోతు | 55 మిమీ |
| ఉత్పత్తి రకం | ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్ |
| ఉత్పత్తి కుటుంబం | UT |
| అప్లికేషన్ ప్రాంతం | రైల్వే పరిశ్రమ |
| యంత్ర నిర్మాణం |
| మొక్కల ఇంజనీరింగ్ |
| ప్రాసెస్ పరిశ్రమ |
| కనెక్షన్ల సంఖ్య | 2 |
| వరుసల సంఖ్య | 1 |
| సామర్థ్యాలు | 1 |
| ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు |
| ఓవర్వోల్టేజ్ వర్గం | III |
| కాలుష్య స్థాయి | 3 |
| రేటెడ్ సర్జ్ వోల్టేజ్ | 8 kV |
| నామమాత్రపు పరిస్థితికి గరిష్ట శక్తి నష్టం | 1.82 W |
| స్పెసిఫికేషన్ | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2018-05 |
| స్పెక్ట్రమ్ | దీర్ఘకాలిక జీవిత పరీక్ష వర్గం 2, బోగీ-మౌంటెడ్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ | f1 = 5 Hz నుండి f2 = 250 Hz |
| ASD స్థాయి | 6.12 (మీ/సె²)²/Hz |
| త్వరణం | 3.12గ్రా |
| ప్రతి అక్షానికి పరీక్ష వ్యవధి | 5 గంటలు |
| పరీక్ష సూచనలు | X-, Y- మరియు Z-అక్షాలు |
| భ్రమణ వేగం | 10 rpm |
| విప్లవాలు | 135 |
| కండక్టర్ క్రాస్-సెక్షన్/బరువు | 0.5 మిమీ² / 0.3 కిలోలు |
| 10 మిమీ² / 2 కిలోలు |
| 16 మిమీ² / 2.9 కిలోలు |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| అవసరమైన ఉష్ణోగ్రత-పెరుగుదల పరీక్ష | ఉష్ణోగ్రతలో పెరుగుదల ≤ 45 K |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| స్వల్పకాలిక తట్టుకునే కరెంట్ 10 మిమీ² | 1.2 kA |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| స్పెసిఫికేషన్ | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2008-03 |
| పల్స్ ఆకారం | హాఫ్-సైన్ |
| త్వరణం | 30గ్రా |
| షాక్ వ్యవధి | 18 మిల్లీసెకన్లు |
| ప్రతి దిశలో షాక్ల సంఖ్య | 3 |
| పరీక్ష సూచనలు | X-, Y- మరియు Z-అక్షాలు (ధనాత్మక మరియు రుణాత్మక) |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ UT 1,5 BU 1452264 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ PT 2,5-QUATTRO-PE 3209594 టెర్మినల్ బ్లాక్