హిర్ష్మాన్ GRS105-24TX/6SFP-1HV-2A స్విచ్
సంక్షిప్త వివరణ:
GREYHOUND 105/106 స్విచ్ల ఫ్లెక్సిబుల్ డిజైన్, మీ నెట్వర్క్ యొక్క బ్యాండ్విడ్త్ మరియు పవర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అభివృద్ధి చెందగల భవిష్యత్-సిద్ధమైన నెట్వర్కింగ్ పరికరంగా దీనిని నిలుపుతుంది. పారిశ్రామిక పరిస్థితులలో గరిష్ట నెట్వర్క్ లభ్యతపై దృష్టి సారించి, ఈ స్విచ్లు పరికరం యొక్క పోర్ట్ల సంఖ్యను మరియు రకాన్ని ఎంచుకోవడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తాయి – అంతేకాకుండా GREYHOUND 105/106 సిరీస్ను బ్యాక్బోన్ స్విచ్గా ఉపయోగించుకునే సామర్థ్యాన్ని కూడా మీకు అందిస్తాయి.
ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
ఉత్పత్తి వివరణ
| రకం | GRS105-24TX/6SFP-1HV-2A (ఉత్పత్తి కోడ్: GRS105-6F8T16TSG9Y9HHSE2A99XX.X.XX) |
| వివరణ | గ్రేహౌండ్ 105/106 సిరీస్, మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, 19" ర్యాక్ మౌంట్, IEEE 802.3 ప్రకారం, 6x1/2.5GE +8xGE +16xGE డిజైన్ |
| సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ | HiOS 9.4.01 |
| భాగం సంఖ్య | 942 287 001 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 30 పోర్ట్లు, 6x GE/2.5GE SFP స్లాట్ + 8x FE/GE TX పోర్ట్లు + 16x FE/GE TX పోర్ట్లు |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | విద్యుత్ సరఫరా ఇన్పుట్ 1: IEC ప్లగ్, సిగ్నల్ కాంటాక్ట్: 2 పిన్ ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్ |
| SD-కార్డ్ స్లాట్ | ఆటో కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA31ని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 x SD కార్డ్ స్లాట్ |
| USB-C | స్థానిక నిర్వహణ కోసం 1 x USB-C (క్లయింట్) |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - పొడవు of కేబుల్e
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | 0-100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (LH) 9/125 µm (లాంగ్ హాల్ ట్రాన్స్సీవర్) | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
శక్తి అవసరాలు
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | పవర్ సప్లై ఇన్పుట్ 1: 110 - 240 VAC, 50 Hz - 60 Hz |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 35W సామర్థ్యం గల ఒక పవర్ సప్లైతో కూడిన ప్రాథమిక యూనిట్ |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | గరిష్టంగా 120 |
సాఫ్ట్వేర్
|
స్విచ్చింగ్ | స్వతంత్ర VLAN లెర్నింగ్, ఫాస్ట్ ఏజింగ్, స్టాటిక్ యూనికాస్ట్/మల్టీకాస్ట్ అడ్రస్ ఎంట్రీలు, QoS / పోర్ట్ ప్రాధాన్యత (802.1D/p), TOS/DSCP ప్రాధాన్యత, ఇంటర్ఫేస్ ట్రస్ట్ మోడ్, CoS క్యూ నిర్వహణ, క్యూ-షేపింగ్ / గరిష్ట. క్యూ బ్యాండ్విడ్త్, ఫ్లో కంట్రోల్ (802.3X), ఎగ్రెస్ ఇంటర్ఫేస్ షేపింగ్, ఇన్గ్రెస్ స్టార్మ్ ప్రొటెక్షన్, జంబో ఫ్రేమ్స్, VLAN (802.1Q), VLAN అన్అవేర్ మోడ్, GARP VLAN రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (GVRP), వాయిస్ VLAN, GARP మల్టీకాస్ట్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (GMRP), ప్రతి VLANకు IGMP స్నూపింగ్/క్వెరియర్ (v1/v2/v3), అన్నోన్ మల్టీకాస్ట్ ఫిల్టరింగ్, మల్టిపుల్ VLAN రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MVRP), మల్టిపుల్ MAC రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MMRP), మల్టిపుల్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MRP), IP ఇన్గ్రెస్ డిఫ్సర్వ్ క్లాసిఫికేషన్ మరియు పోలీసింగ్, IP ఎగ్రెస్ డిఫ్సర్వ్ క్లాసిఫికేషన్ మరియు పోలీసింగ్, ప్రోటోకాల్-ఆధారిత VLAN, MAC-ఆధారిత VLAN, IP సబ్నెట్-ఆధారిత VLAN, డబుల్ VLAN ట్యాగింగ్ |
| రిడండెన్సీ | HIPER-రింగ్ (రింగ్ స్విచ్), LACP తో లింక్ అగ్రిగేషన్, లింక్ బ్యాకప్, మీడియా రిడండెన్సీ ప్రోటోకాల్ (MRP) (IEC62439-2), RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), RSTP గార్డ్స్ |
| నిర్వహణ | డ్యూయల్ సాఫ్ట్వేర్ ఇమేజ్ సపోర్ట్, TFTP, SFTP, SCP, LLDP (802.1AB), LLDP-MED, SSHv2, HTTP, HTTPS, IPv6 మేనేజ్మెంట్, ట్రాప్స్, SNMP v1/v2/v3, టెల్నెట్, DNS క్లయింట్, OPC-UA సర్వర్ |
పరిసర పరిస్థితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -10 - +60 |
| గమనిక | 698 628 |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -20 - +70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 5-90 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 444 x 44 x 355 మిమీ |
| బరువు | 5 కిలోలు అంచనా |
| మౌంటింగ్ | ర్యాక్ మౌంట్ |
| రక్షణ తరగతి | IP30 |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం | 3.5 మిమీ, 5 హెర్ట్జ్ – 8.4 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం; 1 గ్రా, 8.4 హెర్ట్జ్-200 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం |
| IEC 60068-2-27 షాక్ | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
EMC జోక్యం రోగనిరోధక శక్తి
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD) | 6 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం | 20 V/m (800-1000 MHz), 10V/m (80-800 MHz ; 1000-6000 MHz); 1 kHz, 80% AM |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (విస్ఫోటనం) | 2 kV పవర్ లైన్, 4 kV డేటా లైన్ STP, 2 kV డేటా లైన్ UTP |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్ | పవర్ లైన్: 2 kV (లైన్/ఎర్త్) మరియు 1 kV (లైన్/లైన్); డేటా లైన్: 2 kV |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి | 10 V (150 kHz - 80 MHz) |
EMC విడుదల చేయబడింది రోగనిరోధక శక్తి
| EN 55032 | EN 55032 క్లాస్ A |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం | CE, FCC, EN61131 |
| సమాచార సాంకేతిక పరికరాల భద్రత | EN62368, cUL62368 |
హిర్ష్మాన్ GRS 105 106 సిరీస్ గ్రేహౌండ్ స్విచ్ అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
GRS105-16TX/14SFP-2HV-3AUR
GRS105-24TX/6SFP-1HV-2A
GRS105-24TX/6SFP-2HV-2A
GRS105-24TX/6SFP-2HV-3AUR
GRS106-16TX/14SFP-1HV-2A
GRS106-16TX/14SFP-2HV-2A
GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR
GRS106-24TX/6SFP-1HV-2A
GRS106-24TX/6SFP-2HV-2A
GRS106-24TX/6SFP-2HV-3AUR
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
-
హిర్ష్మాన్ SSR40-5TX అన్మేనేజ్డ్ స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ రకం SSR40-5TX (ఉత్పత్తి కోడ్: SPIDER-SL-40-05T1999999SY9HHHH) వివరణ అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, ఫుల్ గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ పార్ట్ నంబర్ 942335003 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం 5 x 10/100/1000BASE-T, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ...
-
Hirschmann RS20-2400T1T1SDAE స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ 4 పోర్ట్ ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్-స్విచ్, మేనేజ్డ్, సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ఎన్హాన్స్డ్, DIN రైల్ స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్ కోసం, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 24 పోర్ట్లు; 1. అప్లింక్: 10/100BASE-TX, RJ45; 2. అప్లింక్: 10/100BASE-TX, RJ45; 22 x ప్రామాణిక 10/100 BASE TX, RJ45 మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ V.24 ఇంటర్ఫేస్ 1 x RJ11 సాకెట్...
-
హిర్ష్మాన్ M-SFP-LH/LC-EEC SFP ట్రాన్స్సీవర్
వాణిజ్య తేదీ హిర్ష్మాన్ M-SFP-LH/LC-EEC SFP ఉత్పత్తి వివరణ రకం: M-SFP-LH/LC-EEC వివరణ: SFP ఫైబర్ఆప్టిక్ గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ ట్రాన్స్సీవర్ LH, విస్తరించిన ఉష్ణోగ్రత పరిధి పార్ట్ నంబర్: 943898001 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: LC కనెక్టర్తో 1 x 1000 Mbit/s నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (LH) 9/125 µm (లాంగ్ హాల్ ట్రాన్స్సీవర్): 23 - 80 కి.మీ (1550 n వద్ద లింక్ బడ్జెట్...
-
హిర్ష్మన్ RSPE35-24044O7T99-SK9Z999HHPE2A పోవే...
ఉత్పత్తి వివరణ మేనేజ్డ్ ఫాస్ట్/గిగాబిట్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, మెరుగైనది (PRP, ఫాస్ట్ MRP, HSR, DLR, NAT, TSN), HiOS రిలీజ్ 08.7 తో. పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 28 వరకు పోర్ట్లు బేస్ యూనిట్: 4 x ఫాస్ట్/గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ కాంబో పోర్ట్లు మరియు 8 x ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ TX పోర్ట్లు, ఒక్కొక్కదానికి 8 ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు గల మీడియా మాడ్యూల్స్ కోసం రెండు స్లాట్లతో విస్తరించవచ్చు. మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు పవర్ సప్లై/సిగ్నలింగ్ కంటైనర్లు...
-
Hirschmann M1-8SM-SC మీడియా మాడ్యూల్ (8 x 100BaseF...
ఉత్పత్తి వివరణ: మాడ్యులర్, మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ వర్క్గ్రూప్ స్విచ్ MACH102 కోసం 8 x 100BaseFX సింగిల్మోడ్ DSC పోర్ట్ మీడియా మాడ్యూల్. పార్ట్ నంబర్: 943970201 నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm: 0 - 32.5 కి.మీ., 1300 nm వద్ద 16 dB లింక్ బడ్జెట్, A = 0.4 dB/కి.మీ. D = 3.5 ps/(nm*కి.మీ.) విద్యుత్ అవసరాలు విద్యుత్ వినియోగం: 10 W BTU (IT)/hలో పవర్ అవుట్పుట్: 34 పరిసర పరిస్థితులు MTB...
-
Hirschmann MM2-4TX1 – MI కోసం మీడియా మాడ్యూల్...
ఉత్పత్తి వివరణ MM2-4TX1 పార్ట్ నంబర్: 943722101 లభ్యత: చివరి ఆర్డర్ తేదీ: డిసెంబర్ 31, 2023 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: 4 x 10/100BASE-TX, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP): 0-100 విద్యుత్ అవసరాలు ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్: MICE స్విచ్ యొక్క బ్యాక్ప్లేన్ ద్వారా విద్యుత్ సరఫరా విద్యుత్ వినియోగం: 0.8 W పవర్ అవుట్పుట్...


