ఉత్పత్తి: GRS1020-16T9SMMZ9HHSE2SXX.X.XX
కాన్ఫిగరేటర్: గ్రేహౌండ్ 1020/30 స్విచ్ కాన్ఫిగరేటర్
ఉత్పత్తి వివరణ
| వివరణ | పారిశ్రామికంగా నిర్వహించబడే ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ స్విచ్, 19" ర్యాక్ మౌంట్, ఫ్యాన్లెస్, IEEE 802.3 ప్రకారం డిజైన్, స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచింగ్ |
| సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ | HiOS 07.1.08 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 24 ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్ల వరకు, ప్రాథమిక యూనిట్: 16 FE పోర్ట్లు, 8 FE పోర్ట్లు గల మీడియా మాడ్యూల్తో విస్తరించవచ్చు |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | పవర్ సప్లై 1: పవర్ సప్లై 3 పిన్ ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, సిగ్నల్ కాంటాక్ట్ 2 పిన్ ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్; పవర్ సప్లై 2: పవర్ సప్లై 3 పిన్ ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్ |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్ | 1 x RJ45 సాకెట్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
విద్యుత్ అవసరాలు
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | పవర్ సప్లై 1: 110 - 250 VDC (88 V - 288 VDC) మరియు 110 - 240 VAC (88 V - 276 VAC) పవర్ సప్లై 2: 110 - 250 VDC (88 V - 288 VDC) మరియు 110 - 240 VAC (88 V - 276 VAC) |
| విద్యుత్ వినియోగం | 10.5 W |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | 36 |
పరిసర పరిస్థితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 5-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 448 మిమీ x 44 మిమీ x 315 మిమీ |
| బరువు | 4.07 కిలోగ్రాములు |
| మౌంటింగ్ | ర్యాక్ మౌంట్ |
| రక్షణ తరగతి | IP30 |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం | 1 మిమీ, 2 హెర్ట్జ్-13.2 హెర్ట్జ్, 90 నిమిషాలు; 0.7 గ్రా, 13.2 హెర్ట్జ్-100 హెర్ట్జ్, 90 నిమిషాలు; 3.5 మిమీ, 3 హెర్ట్జ్-9 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, నిమిషానికి 1 ఆక్టేవ్; 1 గ్రా, 9 హెర్ట్జ్-150 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, నిమిషానికి 1 ఆక్టేవ్ |
| IEC 60068-2-27 షాక్ | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
డెలివరీ పరిధి మరియు ఉపకరణాలు
| యాక్సెసరీలను విడిగా ఆర్డర్ చేయాలి | జిఆర్ఎం - గ్రేహౌండ్ మీడియా మాడ్యూల్, టెర్మినల్ కేబుల్, నెట్వర్క్ మేనేజ్మెంట్ ఇండస్ట్రియల్ హైవిజన్, ఎసిఎ22, ఎస్ఎఫ్పి |
| డెలివరీ పరిధి | పరికరం, టెర్మినల్ బ్లాక్లు, సాధారణ భద్రతా సూచనలు |