ఉత్పత్తి: BAT867-REUW99AU999AT199L9999HXX.XX.XXXX
కాన్ఫిగరేటర్: BAT867-R కాన్ఫిగరేటర్
ఉత్పత్తి వివరణ
| వివరణ | పారిశ్రామిక వాతావరణాలలో ఇన్స్టాలేషన్ కోసం డ్యూయల్ బ్యాండ్ సపోర్ట్తో కూడిన సన్నని పారిశ్రామిక DIN-రైల్ WLAN పరికరం. |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | ఈథర్నెట్: 1x RJ45 |
| రేడియో ప్రోటోకాల్ | IEEE 802.11ac ప్రకారం IEEE 802.11a/b/g/n/ac WLAN ఇంటర్ఫేస్ |
| దేశ ధృవీకరణ | యూరప్, ఐస్లాండ్, లీచెన్స్టెయిన్, నార్వే, స్విట్జర్లాండ్, టర్కీ |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| ఈథర్నెట్ | 10/100/1000Mbit/s |
| విద్యుత్ సరఫరా | 1x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 2-పిన్ |
| స్థానిక నిర్వహణ మరియు పరికరాల భర్తీ | హైడిస్కవరీ |
విద్యుత్ అవసరాలు
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 24 VDC (18-32 VDC) |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్ట విద్యుత్ వినియోగం : 9 వాట్లు |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF (టెలికార్డియా SR-332 ఇష్యూ 3) @ 25°C | 287 సంవత్సరాలు |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -10-+60 °C |
| గమనిక | పరిసర గాలి ఉష్ణోగ్రత. |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 50 మిమీ x 148 మిమీ x 123 మిమీ |
| బరువు | 520 గ్రాములు (0.92 ఔన్సులు) |
| గృహనిర్మాణం | లోహం |
| మౌంటింగ్ | DIN రైల్ మౌంటింగ్ |
| రక్షణ తరగతి | IP40 |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం | సిఇ, ఆర్ఇడి, యుకెసిఎ |
| సమాచార సాంకేతిక పరికరాల భద్రత | EC సిఫార్సు 1999/519/EC కి అనుగుణంగా IEC 62368-1:2014, EN62368-1:2014 /A11:2017, EN62311:2008 |
| రవాణా | EN 50121-4 |
| రేడియో | EN 300 328 (2.4GHz), EN 301 893 (5GHz) |
విశ్వసనీయత
| హామీ | 60 నెలలు (వివరమైన సమాచారం కోసం దయచేసి హామీ నిబంధనలను చూడండి) |
WLAN యాక్సెస్ పాయింట్
| యాక్సెస్ పాయింట్ కార్యాచరణ | అవును (సాఫ్ట్వేర్లో యాక్సెస్ పాయింట్, యాక్సెస్ క్లయింట్ మరియు పాయింట్-టు-పాయింట్ ఫంక్షనాలిటీల మధ్య విడివిడిగా ఉచిత ఎంపిక). కంట్రోలర్ (WLC)తో కలిపి మేనేజ్డ్ యాక్సెస్ పాయింట్గా పనిచేస్తుంది. |
WLAN సాధారణ స్వీకరణ సున్నితత్వం
| 802.11n, 2.4 GHz, 20 MHz, MCS0 | -93 dBm |
| 802.11n, 2.4 GHz, 20 MHz, MCS7 | -76 dBm |
| 802.11n, 5 GHz, 20 MHz, MCS0 | -93 dBm |
| 802.11n, 5 GHz, 20 MHz, MCS7 | -73 dBm |
డెలివరీ పరిధి మరియు ఉపకరణాలు
| ఉపకరణాలు | బాహ్య యాంటెనాలు; కేబుళ్లు 2మీ, 5మీ, 15మీ; |
| డెలివరీ పరిధి | పరికరం, భద్రతా సూచనలు, విద్యుత్ సరఫరా కోసం 2-పిన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, EU అనుగుణ్యత ప్రకటన |