ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
సాధారణ డేటా
సాధారణ ఆర్డరింగ్ డేటా
| వెర్షన్ | రిమోట్ I/O ఫీల్డ్బస్ కప్లర్, IP20, ఈథర్నెట్, ఈథర్నెట్/IP |
| ఆర్డర్ నెం. | 1550550000 |
| రకం | UR20-FBC-EIP-V2 |
| GTIN (EAN) | 4050118356885 |
| పరిమాణం | 1 అంశాలు |
కొలతలు మరియు బరువులు
| లోతు | 76 మిమీ |
| లోతు (అంగుళాలు) | 2.992 అంగుళాలు |
| 120 మిమీ |
| ఎత్తు (అంగుళాలు) | 4.724 అంగుళాలు |
| వెడల్పు | 52 మిమీ |
| వెడల్పు (అంగుళాలు) | 2.047 అంగుళాలు |
| మౌంటింగ్ కొలత - ఎత్తు | 120 మిమీ |
| నికర బరువు | 223 గ్రా |
ఉష్ణోగ్రతలు
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40 °C ... +85 °C |
పర్యావరణ ఉత్పత్తి సమ్మతి
| RoHS సమ్మతి స్థితి | మినహాయింపుకు అనుగుణంగా |
| RoHS మినహాయింపు (వర్తిస్తే/తెలిస్తే) | 7ఎ, 7సిఐ |
| రీచ్ ఎస్విహెచ్సి | లీడ్ 7439-92-1 6,6'-డై-టెర్ట్-బ్యూటైల్-2,2'-మిథైలెన్డై-పి-క్రెసోల్ 119-47-1 |
| SCIP | 98e19a7e-033b-4e68-93e3-c47b30de875e |
కనెక్షన్ డేటా
| కనెక్షన్ రకం | లోపలికి నెట్టండి |
| వైర్ కనెక్షన్ క్రాస్ సెక్షన్, సన్నని పోగులు, గరిష్టంగా. | 1.5 మిమీ² |
| వైర్ కనెక్షన్ క్రాస్ సెక్షన్, సన్నని పోగులు, కనిష్టంగా. | 0.14 మిమీ² |
| తీగ అడ్డుకోత, సన్నని పోగులు, గరిష్టంగా (AWG) | AWG 16 |
| తీగ అడ్డుకోత, సన్నని పోగులు, కనిష్టంగా (AWG) | AWG 26 |
| వైర్ క్రాస్-సెక్షన్, ఘన, గరిష్ట. | 1.5 మిమీ² |
| వైర్ క్రాస్-సెక్షన్, ఘన, గరిష్ట. (AWG) | AWG 16 |
| వైర్ క్రాస్-సెక్షన్, ఘన, కనిష్ట. | 0.14 మిమీ² |
| వైర్ క్రాస్-సెక్షన్, ఘన, కనిష్ట (AWG) | AWG 26 |
సాధారణ డేటా
| గాలి తేమ (కార్యకలాపం) | 10% నుండి 95%, DIN EN 61131-2 ప్రకారం ఘనీభవించనిది |
| గాలి తేమ (నిల్వ) | 10% నుండి 95%, DIN EN 61131-2 ప్రకారం ఘనీభవించనిది |
| గాలి తేమ (రవాణా) | 10% నుండి 95%, DIN EN 61131-2 ప్రకారం ఘనీభవించనిది |
| గాలి పీడనం (కార్యకలాపం) | DIN EN 61131-2 ప్రకారం ≥ 795 hPa (ఎత్తు ≤ 2000 m) |
| గాలి పీడనం (నిల్వ) | DIN EN 61131-2 ప్రకారం 1013 hPa (ఎత్తు 0 మీ) నుండి 700 hPa (ఎత్తు 3000 మీ) వరకు |
| గాలి పీడనం (రవాణా) | DIN EN 61131-2 ప్రకారం 1013 hPa (ఎత్తు 0 మీ) నుండి 700 hPa (ఎత్తు 3000 మీ) వరకు |
| కాలుష్య తీవ్రత | 2 |
| రైలు | TS 35 |
| షాక్ | 11 ms వ్యవధిలో 15 g, అర్ధ సైన్ తరంగం, IEC 60068-2-27 ప్రకారం |
| సర్జ్ వోల్టేజ్ వర్గం | II |
| పరీక్ష వోల్టేజ్ | 500 వి |
| UL 94 జ్వలనశీలత రేటింగ్ | వి-0 |
| కంపన నిరోధకత | 5 Hz ≤ f ≤ 8.4 Hz: IEC 60068-2-6 ప్రకారం 3.5-mm వ్యాప్తి 8.4 Hz ≤ f ≤ 150 Hz: IEC 60068-2-6 ప్రకారం 1 g త్వరణం |
Weidmuller IO UR20-FBC-EIP-V2 1550550000 సంబంధిత నమూనాలు
మునుపటి: వీడ్ముల్లర్ IE-SW-BL08-6TX-2SCS 1412110000 అన్మేనేజ్డ్ నెట్వర్క్ స్విచ్ తరువాత: వెయిడ్ముల్లర్ AFS 4 2C 10-36V BK 2429870000 ఫ్యూజ్ టెర్మినల్