ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| ఆర్డర్ సంఖ్య | 5775287 |
| ప్యాకేజింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| అమ్మకాల కీ కోడ్ | BEK233 |
| ఉత్పత్తి కీ కోడ్ | BEK233 |
| జిటిఐఎన్ | 4046356523707 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకేజింగ్తో సహా) | 35.184 గ్రాములు |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకేజింగ్ మినహాయించి) | 34 గ్రా |
| మూల దేశం | CN |
సాంకేతిక తేదీ
| రంగు | ట్రాఫిక్గ్రేబి(RAL7043) |
| UL 94కు అనుగుణంగా, అగ్ని నిరోధక గ్రేడ్ | V0 |
| ఇన్సులేషన్ మెటీరియల్ గ్రూప్ | I |
| ఇన్సులేషన్ పదార్థాలు | PA |
| తక్కువ ఉష్ణోగ్రతల వద్ద స్థిర ఇన్సులేషన్ పదార్థాల అనువర్తనం | -60 °C |
| సాపేక్ష ఇన్సులేషన్ పదార్థ ఉష్ణోగ్రత సూచిక (విద్యుత్, UL 746 B) | 130 °C |
| రైల్వే వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R22 | HL 1 - HL 3 |
| రైల్వే వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R23 | HL 1 - HL 3 |
| రైల్వే వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R24 | HL 1 - HL 3 |
| రైల్వే వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R26 | HL 1 - HL 3 |
| ఉపరితల జ్వలనశీలత NFPA 130 (ASTM E 162) | పాస్ |
| పొగ నిర్దిష్ట ఆప్టికల్ సాంద్రత NFPA 130 (ASTM E 662) | పాస్ |
| పొగ విషప్రభావం NFPA 130 (SMP 800C) | పాస్ |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -60 °C ... 110 °C (స్వీయ-తాపనంతో సహా నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి; గరిష్ట స్వల్పకాలిక నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత కోసం, ఎలక్ట్రికల్ క్యారెక్టరిస్టిక్స్ రిలేటివ్ టెంపరేచర్ ఇండెక్స్ను చూడండి) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ/రవాణా) | -25 °C ... 60 °C (స్వల్పకాలికం (24 గంటల వరకు), -60 °C నుండి +70 °C) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అసెంబ్లీ) | -5 °C ... 70 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అమలు) | -5 °C ... 70 °C |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిర్వహణ) | 20 % ... 90 % |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిల్వ/రవాణా) | 30 % ... 70 % |
| వెడల్పు | 8.2 మిమీ |
| చివరి పలక వెడల్పు | 2.2 మి.మీ |
| అధిక | 72 మిమీ |
| NS 32 లోతు | 56.5 మి.మీ |
| NS 35/7,5 లోతు | 51.5 మి.మీ |
| NS 35/15 లోతు | 59 మిమీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ ST 16 3036149 టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ TB 35 CH I 3000776 టెర్మినల్ బ్లాక్