ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| ఆర్డర్ సంఖ్య | 3246434 |
| ప్యాకేజింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| అమ్మకాల కీ కోడ్ | BEK234 |
| ఉత్పత్తి కీ కోడ్ | BEK234 |
| జిటిఐఎన్ | 4046356608626 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకేజింగ్తో సహా) | 13.468 గ్రాములు |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకేజింగ్ మినహాయించి) | 11.847 గ్రా |
| మూల దేశం | CN |
సాంకేతిక తేదీ
| వెడల్పు | 8.2 మిమీ |
| అధిక | 58 మిమీ |
| NS 32 లోతు | 53 మిమీ |
| NS 35/7,5 లోతు | 48 మిమీ |
| NS 35/15 లోతు | 55.5 మి.మీ |
| స్పెసిఫికేషన్ | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2008-03 |
| స్పెక్ట్రం | వాహన బాడీపై అమర్చబడిన లైఫ్ టెస్ట్ కేటగిరీ 1, లెవెల్ బి |
| పౌనఃపున్యం | f1 = 5 Hz నుండి f2 = 150 Hz |
| ASD స్థాయిలు | 1.857 (మీ/సె²)²/Hz |
| త్వరణం | 0.8గ్రా |
| ప్రతి అక్షానికి పరీక్షా చక్రం | 5 గంటలు |
| పరీక్ష దిశ | X-, Y- మరియు Z-అక్షాలు |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యారు |
| ప్రభావం |
| స్పెసిఫికేషన్ | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2008-03 |
| పల్స్ తరంగరూపం | హాఫ్ కార్డ్ |
| త్వరణం | 5g |
| షాక్ సమయం | 30 మిల్లీసెకన్లు |
| ప్రతి దిశలో షాక్ల సంఖ్య | 3 |
| పరీక్ష దిశ | X-, Y- మరియు Z-అక్షాలు (ధనాత్మక మరియు రుణాత్మక) |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యారు |
| పర్యావరణ పరిస్థితులు |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -60 °C ... 110 °C (స్వీయ-తాపనంతో సహా నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి; గరిష్ట స్వల్పకాలిక నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత కోసం, ఎలక్ట్రికల్ క్యారెక్టరిస్టిక్స్ రిలేటివ్ టెంపరేచర్ ఇండెక్స్ను చూడండి) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ/రవాణా) | -25 °C ... 60 °C (స్వల్పకాలికం (24 గంటల వరకు), -60 °C నుండి +70 °C) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అసెంబ్లీ) | -5 °C ... 70 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అమలు) | -5 °C ... 70 °C |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిర్వహణ) | 20% ... 90% |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిల్వ/రవాణా) | 30% ... 70% |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్టిబి 4-హెచ్ఈఎస్ఐ (5X20) I 3246418 ఫ్యూజ్ టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ UK 35 3008012 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్