ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| ఆర్డర్ సంఖ్య | 3000776 |
| ప్యాకేజింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| అమ్మకాల కీ కోడ్ | BEK211 |
| ఉత్పత్తి కీ కోడ్ | BEK211 |
| జిటిఐఎన్ | 4046356727532 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకేజింగ్తో సహా) | 53.7 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకేజింగ్ మినహాయించి) | 53.7 గ్రా |
| మూల దేశం | CN |
సాంకేతిక తేదీ
| బహిర్గతం అయిన సమయం | 30 సెకన్లు |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| పర్యావరణ పరిస్థితులు |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -60 °C ... 110 °C (స్వీయ-తాపనంతో సహా నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి; గరిష్ట స్వల్పకాలిక నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత కోసం, ఎలక్ట్రికల్ క్యారెక్టరిస్టిక్స్ రిలేటివ్ టెంపరేచర్ ఇండెక్స్ను చూడండి) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ/రవాణా) | -25 °C ... 60 °C (స్వల్పకాలికం (24 గంటల వరకు), -60 °C నుండి +70 °C) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అసెంబ్లీ) | -5 °C ... 70 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అమలు) | -5 °C ... 70 °C |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిర్వహణ) | 20% ... 90% |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిల్వ/రవాణా) | 30% ... 70% |
| పరీక్ష వోల్టేజ్ సెట్టింగ్ విలువ | 9.8 kV |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| ఉష్ణోగ్రత పరీక్ష |
| ఉష్ణోగ్రత పెరుగుదల అవసరాల పరీక్ష | ఉష్ణోగ్రత పెరుగుదల ≤ 45 K |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| స్వల్పకాలిక తట్టుకునే కరెంట్ 35 మిమీ² | 4.2 kA |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| పవర్ ఫ్రీక్వెన్సీ విత్స్టాండ్ వోల్టేజ్ |
| పరీక్ష వోల్టేజ్ సెట్టింగ్ విలువ | 2.2 kV |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| వెడల్పు | 16మి.మీ |
| అధిక | 53.5 మి.మీ |
| NS 35/7,5 లోతు | 62.1 మిమీ |
| NS 35/15 లోతు | 69.6 మి.మీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ TB 6-RTK 5775287 టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ UK 5 N RD 3026696 టెర్మినల్ బ్లాక్