ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 2961312 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 10 ముక్కలు |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 10 ముక్కలు |
| అమ్మకాల కీలకం | CK6195 |
| ఉత్పత్తి కీ | CK6195 |
| కేటలాగ్ పేజీ | పేజీ 290 (సి-5-2019) |
| జిటిఐఎన్ | 4017918187576 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 16.123 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 12.91 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85364190 |
| మూల దేశం | AT |
ఉత్పత్తి వివరణ
| ఉత్పత్తి రకం | సింగిల్ రిలే |
| ఆపరేటింగ్ మోడ్ | 100% ఆపరేటింగ్ ఫ్యాక్టర్ |
| యాంత్రిక సేవా జీవితం | 3x 107 చక్రాలు |
| ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు |
| ఓవర్వోల్టేజ్ వర్గం | III |
| కాలుష్య స్థాయి | 3 |
ఇన్పుట్ డేటా
| కాయిల్ వైపు |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ UN | 24 V DC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 15.6 V DC ... 57.6 V DC |
| డ్రైవ్ మరియు ఫంక్షన్ | మోనోస్టేబుల్ |
| డ్రైవ్ (ధ్రువత్వం) | ధ్రువణరహిత |
| UN వద్ద సాధారణ ఇన్పుట్ కరెంట్ | 17 mA |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | 7 మిల్లీసెకన్లు |
| సాధారణ విడుదల సమయం | 3 మిల్లీసెకన్లు |
| కాయిల్ నిరోధకత | 1440 Ω ±10 % (20 °C వద్ద) |
అవుట్పుట్ డేటా
| స్విచ్చింగ్ |
| కాంటాక్ట్ స్విచింగ్ రకం | 1 మార్పు కాంటాక్ట్ |
| స్విచ్ కాంటాక్ట్ రకం | ఒకే పరిచయం |
| సంప్రదింపు సామగ్రి | అగ్ని |
| గరిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 250 V AC/DC |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 12 V (10 mA వద్ద) |
| నిరంతర కరెంట్ను పరిమితం చేయడం | 16 ఎ |
| గరిష్ట ఇన్రష్ కరెంట్ | 50 ఎ (20 ఎంఎస్) |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ కరెంట్ | 10 mA (12 V వద్ద) |
| అంతరాయ రేటింగ్ (ఓమిక్ లోడ్) గరిష్టం. | 384 W (24 V DC వద్ద) |
| 58 W (48 V DC వద్ద) |
| 48 W (60 V DC వద్ద) |
| 50 W (110 V DC వద్ద) |
| 80 W (220 V DC వద్ద) |
| 4000 VA (250˽V˽AC కోసం) |
| మార్పిడి సామర్థ్యం | 2 A (24 V, DC13 వద్ద) |
| 0.2 A (110 V, DC13 వద్ద) |
| 0.2 A (250 V, DC13 వద్ద) |
| 6 A (24 V, AC15 వద్ద) |
| 6 A (120 V, AC15 వద్ద) |
| 6 A (250 V, AC15 వద్ద) |
| UL 508 ప్రకారం మోటార్ లోడ్ | 1/2 HP, 120 V AC (N/O కాంటాక్ట్) |
| 1 HP, 240 V AC (N/O కాంటాక్ట్) |
| 1/3 హెచ్పి, 120 వి ఎసి (ఎన్/సి కాంటాక్ట్) |
| 3/4 HP, 240 V AC (N/C కాంటాక్ట్) |
| 1/4 హెచ్పి, 200 ... 250 వి ఏసి |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2961215 REL-MR- 24DC/21-21AU - సింగిల్ రిలే తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2966171 PLC-RSC- 24DC/21 - రిలే మాడ్యూల్