ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 2810463 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 1 ముక్క |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 1 ముక్క |
| అమ్మకాల కీలకం | సికె1211 |
| ఉత్పత్తి కీ | CKA211 |
| జిటిఐఎన్ | 4046356166683 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 66.9 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 60.5 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85437090 |
| మూల దేశం | DE |
ఉత్పత్తి వివరణ
| వినియోగ పరిమితి |
| EMC గమనిక | EMC: క్లాస్ A ఉత్పత్తి, డౌన్లోడ్ ఏరియాలో తయారీదారు ప్రకటనను చూడండి |
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
| ఉత్పత్తి రకం | సిగ్నల్ కండిషనర్ |
| ఉత్పత్తి కుటుంబం | మినీ అనలాగ్ |
| ఛానెళ్ల సంఖ్య | 1 |
| ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు |
| ఓవర్వోల్టేజ్ వర్గం | II |
| కాలుష్య స్థాయి | 2 |
విద్యుత్ లక్షణాలు
| విద్యుత్ ఐసోలేషన్ | 3-మార్గ ఐసోలేషన్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీని పరిమితం చేయండి (3 dB) | సుమారు 100 హెర్ట్జ్ |
| నామమాత్రపు పరిస్థితికి గరిష్ట శక్తి నష్టం | 250 mW |
| సిగ్నల్ ప్రసార ప్రవర్తన | లోపల = బయట |
| స్టెప్ రెస్పాన్స్ (10-90%) | 500 మిల్లీసెకన్లు |
| గరిష్ట ఉష్ణోగ్రత గుణకం | < 0.01 %/K |
| ఉష్ణోగ్రత గుణకం, సాధారణమైనది | < 0.002 %/K |
| గరిష్ట ప్రసార లోపం | < 0.1 % (తుది విలువలో) |
| విద్యుత్ ఐసోలేషన్ ఇన్పుట్/అవుట్పుట్/పవర్ సప్లై |
| రేటెడ్ ఇన్సులేషన్ వోల్టేజ్ | 50 V AC/DC |
| పరీక్ష వోల్టేజ్ | 1.5 kV AC (50 Hz, 60 s) |
| ఇన్సులేషన్ | IEC/EN 61010 ప్రకారం ప్రాథమిక ఇన్సులేషన్ |
| సరఫరా |
| నామమాత్రపు సరఫరా వోల్టేజ్ | 24 V DC ±10 % |
| సరఫరా వోల్టేజ్ పరిధి | 19.2 V DC ... 30 V DC |
| గరిష్ట ప్రస్తుత వినియోగం | < 20 mA |
| విద్యుత్ వినియోగం | < 450 mW |
ఇన్పుట్ డేటా
| సిగ్నల్: కరెంట్ |
| ఇన్పుట్ల సంఖ్య | 1 |
| కాన్ఫిగర్ చేయదగిన/ప్రోగ్రామ్ చేయదగిన | no |
| ప్రస్తుత ఇన్పుట్ సిగ్నల్ | 0 mA ... 20 mA |
| 4 mA ... 20 mA |
| గరిష్ట ప్రస్తుత ఇన్పుట్ సిగ్నల్ | 50 mA |
| ఇన్పుట్ రెసిస్టెన్స్ కరెంట్ ఇన్పుట్ | సుమారు 50 Ω |
అవుట్పుట్ డేటా
| సిగ్నల్: కరెంట్ |
| అవుట్పుట్ల సంఖ్య | 1 |
| నాన్-లోడ్ వోల్టేజ్ | సుమారు 12.5 వి |
| ప్రస్తుత అవుట్పుట్ సిగ్నల్ | 0 mA ... 20 mA |
| 4 mA ... 20 mA |
| గరిష్ట కరెంట్ అవుట్పుట్ సిగ్నల్ | 28 mA |
| లోడ్/అవుట్పుట్ లోడ్ కరెంట్ అవుట్పుట్ | < 500 Ω (20 mA వద్ద) |
| రిపుల్ | < 20 mVPP (500 Ω వద్ద) |
కనెక్షన్ డేటా
| కనెక్షన్ పద్ధతి | స్క్రూ కనెక్షన్ |
| స్ట్రిప్పింగ్ పొడవు | 12 మిమీ |
| స్క్రూ థ్రెడ్ | M3 |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ దృఢమైనది | 0.2 మిమీ² ... 2.5 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ ఫ్లెక్సిబుల్ | 0.2 మిమీ² ... 2.5 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ AWG | 26 ... 12 |
కొలతలు
| డైమెన్షనల్ డ్రాయింగ్ | |
| వెడల్పు | 6.2 మిమీ |
| ఎత్తు | 93.1 మిమీ |
| లోతు | 102.5 మిమీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2320911 క్వింట్-పిఎస్/1ఎసి/24డిసి/10/సిఓ - రక్షణ పూతతో కూడిన పవర్ సప్లై తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2866268 TRIO-PS/1AC/24DC/ 2.5 - పవర్ సప్లై యూనిట్