MOXA EDS-P510A-8PoE-2GTXSFP POE మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
IEEE 802.3af/atకు అనుగుణమైన 8 అంతర్నిర్మిత PoE+ పోర్ట్లు, ప్రతి PoE+ పోర్ట్కు 36 W వరకు అవుట్పుట్
తీవ్రమైన బహిరంగ వాతావరణాల కోసం 3 kV LAN సర్జ్ రక్షణ
పవర్డ్-డివైస్ మోడ్ విశ్లేషణ కోసం PoE డయాగ్నొస్టిక్స్
అధిక బ్యాండ్విడ్త్ మరియు సుదూర కమ్యూనికేషన్ కోసం 2 గిగాబిట్ కాంబో పోర్ట్లు
-40 నుండి 75°C వద్ద 240 వాట్ల పూర్తి PoE+ లోడింగ్తో పనిచేస్తుంది
సులభమైన, దృశ్యమాన పారిశ్రామిక నెట్వర్క్ నిర్వహణ కోసం MXstudioకు మద్దతు ఇస్తుంది
V-ON™ మిల్లీసెకండ్-స్థాయి మల్టీకాస్ట్ డేటా మరియు వీడియో నెట్వర్క్ రికవరీని నిర్ధారిస్తుంది
ఈథర్నెట్ ఇంటర్ఫేస్
| కాంబో పోర్ట్లు (10/100/1000BaseT(X) లేదా 100/1000BaseSFP+) | 2 పూర్తి/హాఫ్ డ్యూప్లెక్స్ మోడ్ ఆటో MDI/MDI-X కనెక్షన్ స్వయంచాలక చర్చల వేగం |
| PoE పోర్ట్లు (10/100BaseT(X), RJ45 కనెక్టర్) | 8. ఫుల్/హాఫ్ డ్యూప్లెక్స్ మోడ్ ఆటో MDI/MDI-X కనెక్షన్ స్వయంచాలక చర్చల వేగం |
| ప్రమాణాలు | స్పాన్నింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1D-2004, క్లాస్ ఆఫ్ సర్వీస్ కోసం IEEE 802.1p, VLAN ట్యాగింగ్ కోసం IEEE 802.1Q మల్టిపుల్ స్పానింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1s IEEE 802.1w రాపిడ్ స్పానింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ ప్రామాణీకరణ కోసం IEEE 802.1X IEEE802.3for10BaseT IEEE 802.3ab for1000BaseT(X) LACPతో పోర్ట్ ట్రంక్ కోసం IEEE 802.3ad PoE/PoE+ అవుట్పుట్ కోసం IEEE 802.3af/at 100BaseT(X) మరియు 100BaseFX కోసం IEEE 802.3u ప్రవాహ నియంత్రణ కోసం IEEE 802.3x 1000BaseSX/LX/LHX/ZX కోసం IEEE 802.3z |
శక్తి పారామితులు
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 48 VDC, రిడండెంట్ డ్యూయల్ ఇన్పుట్లు |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 44 నుండి 57 VDC |
| ఇన్పుట్ కరెంట్ | 5.36 A@48 VDC |
| విద్యుత్ వినియోగం (గరిష్టంగా) | PDల వినియోగం లేకుండా గరిష్టంగా 17.28 W పూర్తి లోడింగ్ |
| విద్యుత్ బడ్జెట్ | మొత్తం PD వినియోగానికి గరిష్టంగా 240 W, ప్రతి PoE పోర్ట్కు గరిష్టంగా 36 W |
| కనెక్షన్ | 2 తొలగించగల 2-కాంటాక్ట్ టెర్మినల్ బ్లాక్(లు) |
| ఓవర్లోడ్ కరెంట్ రక్షణ | మద్దతు |
| రివర్స్ పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్ | మద్దతు |
భౌతిక లక్షణాలు
| గృహనిర్మాణం | లోహం |
| IP రేటింగ్ | IP30 |
| కొలతలు | 79.2 x135x105 మిమీ (3.12 x 5.31 x 4.13 అంగుళాలు) |
| బరువు | 1030 గ్రాములు (2.28 పౌండ్లు) |
| సంస్థాపన | DIN-రైల్ మౌంటింగ్, వాల్ మౌంటింగ్ (ఐచ్ఛిక కిట్తో) |
పర్యావరణ పరిమితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | EDS-P510A-8PoE-2GTXSFP: -10 నుండి 60°C (14 నుండి 140°F) EDS-P510A-8PoE-2GTXSFP-T: -40 నుండి 75°C (-40 నుండి 167°F) |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత (ప్యాకేజీతో సహా) | -40 నుండి 85°C (-40 నుండి 185°F) |
| పరిసర సాపేక్ష ఆర్ద్రత | 5 నుండి 95% (ఘనీభవించనిది) |
MOXA EDS-P510A-8PoE-2GTXSFP అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
| మోడల్ 1 | మోక్సా EDS-P510A-8PoE-2GTXSFP-T |
| మోడల్ 2 | మోక్సా EDS-P510A-8PoE-2GTXSFP |








