హిర్ష్మాన్ స్పైడర్ II 8TX/2FX EEC అన్మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ DIN రైల్ మౌంట్ స్విచ్
ఉత్పత్తి: స్పైడర్ II 8TX/2FX EEC
అన్మేనేజ్డ్ 10-పోర్ట్ స్విచ్
ఉత్పత్తి వివరణ
| వివరణ: | ఎంట్రీ లెవల్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్-స్విచ్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, ఈథర్నెట్ (10 Mbit/s) మరియు ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్ (100 Mbit/s) |
| భాగం సంఖ్య: | 943958211 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | 8 x 10/100BASE-TX, TP-కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ, 2 x 100BASE-FX, MM-కేబుల్, SC సాకెట్లు |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్: | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 3-పిన్, సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ లేదు |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP): | 0-100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm: | వర్తించదు |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm: | 0 - 5000 మీ (1310 nm వద్ద లింక్ బడ్జెట్ = 0 - 8 dB; A=1 dB/km; BLP = 800 MHz*km) |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm: | 0 - 4000 మీ (1310 nm వద్ద లింక్ బడ్జెట్ = 0 - 11 dB; A = 1 dB/km; BLP = 500 MHz*km) |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ: | ఏదైనా |
విద్యుత్ అవసరాలు
| 24 V DC వద్ద విద్యుత్ వినియోగం: | గరిష్టంగా 330 mA |
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | DC 9.6 V - 32 V |
| విద్యుత్ వినియోగం: | గరిష్టంగా 8.4 W 28.7 Btu(IT)/h |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF (MIL-HDBK 217F: Gb 25 ºC): | 55.2 సంవత్సరాలు |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | -40-+70 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -40-+85 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది): | 10-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 35 మిమీ x 138 మిమీ x 121 మిమీ |
| బరువు: | 260 గ్రా |
| అమర్చడం: | డిఐఎన్ రైల్ |
| రక్షణ తరగతి: | IP30 |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం: | 3.5 మిమీ, 3 Hz-9 Hz, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమి.; 1గ్రా, 9 Hz-150 Hz, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమి. |
| IEC 60068-2-27 షాక్: | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
వేరియంట్లు
| వస్తువు సంఖ్య | ||
| 943958211 | ||
స్పైడర్-SL-20-08T1999999SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-06T1S2S299SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-01T1S29999SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-04T1S29999SY9HHHH
స్పైడర్-పిఎల్-20-04టి1ఎం29999టిడబ్ల్యువిహెచ్హెచ్హెచ్హెచ్
స్పైడర్-SL-20-05T1999999SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-06T1S2S299SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-01T1S29999SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-04T1S29999SY9HHHH
స్పైడర్-పిఎల్-20-04టి1ఎం29999టిడబ్ల్యువిహెచ్హెచ్హెచ్హెచ్
స్పైడర్-SL-20-05T1999999SY9HHHH
స్పైడర్ II 8TX
స్పైడర్ 8TX
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి








