ఉత్పత్తి వివరణ
| వివరణ | DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ గిగాబిట్ / ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచింగ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్; సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ప్రొఫెషనల్ |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 10 పోర్ట్లు: 8 x ప్రామాణిక 10/100 బేస్ TX, RJ45 ; అప్లింక్ 1: 1 x గిగాబిట్ SFP-స్లాట్ ; అప్లింక్ 2: 1 x గిగాబిట్ SFP-స్లాట్ |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్ | 1 x RJ11 సాకెట్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | పోర్ట్ 1 - 8: 0 - 100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm | అప్లింక్ 1: SFP మాడ్యూల్స్ M-SFP చూడండి \\\ అప్లింక్ 2: SFP మాడ్యూల్స్ M-SFP చూడండి |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (LH) 9/125 µm (లాంగ్ హాల్ ట్రాన్స్సీవర్) | అప్లింక్ 1: SFP మాడ్యూల్స్ M-SFP చూడండి \\\ అప్లింక్ 2: SFP మాడ్యూల్స్ M-SFP చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm | అప్లింక్ 1: SFP మాడ్యూల్స్ M-SFP చూడండి \\\ అప్లింక్ 2: SFP మాడ్యూల్స్ M-SFP చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm | అప్లింక్ 1: SFP మాడ్యూల్స్ M-SFP చూడండి \\\ అప్లింక్ 2: SFP మాడ్యూల్స్ M-SFP చూడండి |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-రింగ్) పరిమాణ స్విచ్లు | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
విద్యుత్ అవసరాలు
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12/24/48V DC (9.6-60)V మరియు 24V AC (18-30)V (రిడండెంట్) |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 8.9 వాట్లు |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | గరిష్టంగా 30.4 |
పరిసర పరిస్థితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60°C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70°C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 74 మిమీ x 131 మిమీ x 111 మిమీ |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం | CE, FCC, EN61131 |
| పారిశ్రామిక నియంత్రణ పరికరాల భద్రత | cUL 508 |
| ప్రమాదకరమైన ప్రదేశాలు | cULus ISA12.12.01 class1 div.2 (cUL 1604 class1 div.2) |
విశ్వసనీయత
| హామీ | 60 నెలలు (వివరమైన సమాచారం కోసం దయచేసి హామీ నిబంధనలను చూడండి) |
డెలివరీ పరిధి మరియు ఉపకరణాలు
| ఉపకరణాలు | రైల్ పవర్ సప్లై RPS30, RPS60, RPS90 లేదా RPS120, టెర్మినల్ కేబుల్, నెట్వర్క్ మేనేజ్మెంట్ సాఫ్ట్వేర్ ఇండస్ట్రియల్ హైవిజన్, ఆటో కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ (ACA21-USB), 19"-DIN రైల్ అడాప్టర్ |
| డెలివరీ పరిధి | పరికరం, టెర్మినల్ బ్లాక్, సాధారణ భద్రతా సూచనలు |