ఉత్పత్తి వివరణ
| రకం: | OZD ప్రోఫీ 12M G11-1300 |
| పేరు: | OZD ప్రోఫీ 12M G11-1300 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | 1 x ఆప్టికల్: 2 సాకెట్లు BFOC 2.5 (STR); 1 x ఎలక్ట్రికల్: సబ్-డి 9-పిన్, ఫీమేల్, EN 50170 పార్ట్ 1 ప్రకారం పిన్ అసైన్మెంట్ |
| సిగ్నల్ రకం: | ప్రోఫిబస్ (DP-V0, DP-V1, DP-V2 మరియు FMS) |
విద్యుత్ అవసరాలు
| ప్రస్తుత వినియోగం: | గరిష్టంగా 190 mA |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి: | -7 వి ... +12 వి |
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | 18 ... 32 VDC, సాధారణంగా 24 VDC |
| విద్యుత్ వినియోగం: | 4.5 వాట్స్ |
| రిడండెన్సీ ఫంక్షన్లు: | రిడండెంట్ 24 V ఇన్ఫీడ్ |
పవర్ అవుట్పుట్
| అవుట్పుట్ వోల్టేజ్/అవుట్పుట్ కరెంట్ (పిన్6): | 5 VDC +5%, -10%, షార్ట్ సర్క్యూట్ ప్రూఫ్/10 mA |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF (టెలికార్డియా SR-332 ఇష్యూ 3) @ 25°C: | 2 978 997 h |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది): | 10-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 39.5 x 137.5 x 84 మిమీ |
| గృహ నిర్మాణ సామగ్రి: | డై-కాస్ట్ జింక్ |
| అమర్చడం: | DIN రైలు లేదా మౌంటింగ్ ప్లేట్ |
డెలివరీ పరిధి మరియు ఉపకరణాలు
| డెలివరీ పరిధి: | పరికరం, ప్రారంభ సూచనలు |
సంబంధిత నమూనాలు:
OZD ప్రోఫీ 12M G11
OZD ప్రోఫీ 12M G12
OZD ప్రోఫీ 12M G22
OZD ప్రోఫీ 12M G11-1300
OZD ప్రోఫీ 12M G12-1300
OZD ప్రోఫీ 12M G22-1300
OZD ప్రోఫీ 12M P11
OZD ప్రోఫీ 12M P12
OZD Profi 12M G12 EEC
OZD ప్రోఫీ 12M P22
OZD ప్రోఫీ 12M G12-1300 EEC
OZD Profi 12M G22 EEC
OZD ప్రోఫీ 12M P12 ప్రో
OZD ప్రోఫీ 12M P11 ప్రో
OZD ప్రోఫీ 12M G22-1300 EEC
OZD ప్రోఫీ 12M G11 ప్రో
OZD ప్రోఫీ 12M G12 ప్రో
OZD ప్రోఫీ 12M G11-1300 ప్రో
OZD ప్రోఫీ 12M G12-1300 ప్రో
OZD Profi 12M G12 EEC PRO
OZD ప్రోఫీ 12M G12-1300 EEC ప్రో