హిర్ష్మాన్ GRS105-24TX/6SFP-2HV-2A స్విచ్
సంక్షిప్త వివరణ:
GREYHOUND 105/106 స్విచ్ల ఫ్లెక్సిబుల్ డిజైన్, మీ నెట్వర్క్ యొక్క బ్యాండ్విడ్త్ మరియు పవర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అభివృద్ధి చెందగల భవిష్యత్-సిద్ధమైన నెట్వర్కింగ్ పరికరంగా దీనిని నిలుపుతుంది. పారిశ్రామిక పరిస్థితులలో గరిష్ట నెట్వర్క్ లభ్యతపై దృష్టి సారించి, ఈ స్విచ్లు పరికరం యొక్క పోర్ట్ల సంఖ్యను మరియు రకాన్ని ఎంచుకోవడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తాయి – అంతేకాకుండా GREYHOUND 105/106 సిరీస్ను బ్యాక్బోన్ స్విచ్గా ఉపయోగించుకునే సామర్థ్యాన్ని కూడా మీకు అందిస్తాయి.
ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
ఉత్పత్తి వివరణ
| రకం | GRS105-24TX/6SFP-2HV-2A (ఉత్పత్తి కోడ్: GRS105-6F8T16TSGGY9HHSE2A99XX.X.XX) |
| వివరణ | గ్రేహౌండ్ 105/106 సిరీస్, మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, 19" ర్యాక్ మౌంట్, IEEE 802.3 ప్రకారం, 6x1/2.5GE +8xGE +16xGE డిజైన్ |
| సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ | HiOS 9.4.01 |
| భాగం సంఖ్య | 942 287 002 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 30 పోర్ట్లు, 6x GE/2.5GE SFP స్లాట్ + 8x FE/GE TX పోర్ట్లు + 16x FE/GE TX పోర్ట్లు |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | పవర్ సప్లై ఇన్పుట్ 1: IEC ప్లగ్, సిగ్నల్ కాంటాక్ట్: 2 పిన్ ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, పవర్ సప్లై ఇన్పుట్ 2: IEC ప్లగ్ |
| SD-కార్డ్ స్లాట్ | ఆటో కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA31ని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 x SD కార్డ్ స్లాట్ |
| USB-C | స్థానిక నిర్వహణ కోసం 1 x USB-C (క్లయింట్) |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - పొడవు of కేబుల్
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | 0-100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (LH) 9/125 µm (లాంగ్ హాల్ ట్రాన్స్సీవర్) | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
శక్తి అవసరాలు
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | పవర్ సప్లై ఇన్పుట్ 1: 110 - 240 VAC, 50 Hz - 60 Hz , పవర్ సప్లై ఇన్పుట్ 2: 110 - 240 VAC, 50 Hz - 60 Hz |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 35W సామర్థ్యం గల ఒక పవర్ సప్లైతో కూడిన ప్రాథమిక యూనిట్ |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | గరిష్టంగా 120 |
సాఫ్ట్వేర్
|
స్విచ్చింగ్ | స్వతంత్ర VLAN లెర్నింగ్, ఫాస్ట్ ఏజింగ్, స్టాటిక్ యూనికాస్ట్/మల్టీకాస్ట్ అడ్రస్ ఎంట్రీలు, QoS / పోర్ట్ ప్రాధాన్యత (802.1D/p), TOS/DSCP ప్రాధాన్యత, ఇంటర్ఫేస్ ట్రస్ట్ మోడ్, CoS క్యూ నిర్వహణ, క్యూ-షేపింగ్ / గరిష్ట. క్యూ బ్యాండ్విడ్త్, ఫ్లో కంట్రోల్ (802.3X), ఎగ్రెస్ ఇంటర్ఫేస్ షేపింగ్, ఇన్గ్రెస్ స్టార్మ్ ప్రొటెక్షన్, జంబో ఫ్రేమ్స్, VLAN (802.1Q), VLAN అన్అవేర్ మోడ్, GARP VLAN రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (GVRP), వాయిస్ VLAN, GARP మల్టీకాస్ట్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (GMRP), ప్రతి VLANకు IGMP స్నూపింగ్/క్వెరియర్ (v1/v2/v3), అన్నోన్ మల్టీకాస్ట్ ఫిల్టరింగ్, మల్టిపుల్ VLAN రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MVRP), మల్టిపుల్ MAC రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MMRP), మల్టిపుల్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MRP), IP ఇన్గ్రెస్ డిఫ్సర్వ్ క్లాసిఫికేషన్ మరియు పోలీసింగ్, IP ఎగ్రెస్ డిఫ్సర్వ్ క్లాసిఫికేషన్ మరియు పోలీసింగ్, ప్రోటోకాల్-ఆధారిత VLAN, MAC-ఆధారిత VLAN, IP సబ్నెట్-ఆధారిత VLAN, డబుల్ VLAN ట్యాగింగ్ |
| రిడండెన్సీ | HIPER-రింగ్ (రింగ్ స్విచ్), LACP తో లింక్ అగ్రిగేషన్, లింక్ బ్యాకప్, మీడియా రిడండెన్సీ ప్రోటోకాల్ (MRP) (IEC62439-2), RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), RSTP గార్డ్స్ |
| నిర్వహణ | డ్యూయల్ సాఫ్ట్వేర్ ఇమేజ్ సపోర్ట్, TFTP, SFTP, SCP, LLDP (802.1AB), LLDP-MED, SSHv2, HTTP, HTTPS, IPv6 మేనేజ్మెంట్, ట్రాప్స్, SNMP v1/v2/v3, టెల్నెట్, DNS క్లయింట్, OPC-UA సర్వర్ |
పరిసర పరిస్థితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -10 - +60 |
| గమనిక | 837 450 |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -20 - +70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 5-90 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 444 x 44 x 355 మిమీ |
| బరువు | 5 కిలోలు అంచనా |
| మౌంటింగ్ | ర్యాక్ మౌంట్ |
| రక్షణ తరగతి | IP30 |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం | 3.5 మిమీ, 5 హెర్ట్జ్ – 8.4 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం; 1 గ్రా, 8.4 హెర్ట్జ్-200 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం |
| IEC 60068-2-27 షాక్ | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
EMC జోక్యం రోగనిరోధక శక్తి
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD) | 6 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం | 20 V/m (800-1000 MHz), 10V/m (80-800 MHz ; 1000-6000 MHz); 1 kHz, 80% AM |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (విస్ఫోటనం) | 2 kV పవర్ లైన్, 4 kV డేటా లైన్ STP, 2 kV డేటా లైన్ UTP |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్ | పవర్ లైన్: 2 kV (లైన్/ఎర్త్) మరియు 1 kV (లైన్/లైన్); డేటా లైన్: 2 kV |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి | 10 V (150 kHz - 80 MHz) |
EMC విడుదల చేయబడింది రోగనిరోధక శక్తి
| EN 55032 | EN 55032 క్లాస్ A |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం | CE, FCC, EN61131 |
| సమాచార సాంకేతిక పరికరాల భద్రత | EN62368, cUL62368 |
హిర్ష్మాన్ GRS 105 106 సిరీస్ గ్రేహౌండ్ స్విచ్ అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
GRS105-16TX/14SFP-2HV-3AUR
GRS105-24TX/6SFP-1HV-2A
GRS105-24TX/6SFP-2HV-2A
GRS105-24TX/6SFP-2HV-3AUR
GRS106-16TX/14SFP-1HV-2A
GRS106-16TX/14SFP-2HV-2A
GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR
GRS106-24TX/6SFP-1HV-2A
GRS106-24TX/6SFP-2HV-2A
GRS106-24TX/6SFP-2HV-3AUR
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
-
Hirschmann RS20-2400T1T1SDAE స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ 4 పోర్ట్ ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్-స్విచ్, మేనేజ్డ్, సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ఎన్హాన్స్డ్, DIN రైల్ స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్ కోసం, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 24 పోర్ట్లు; 1. అప్లింక్: 10/100BASE-TX, RJ45; 2. అప్లింక్: 10/100BASE-TX, RJ45; 22 x ప్రామాణిక 10/100 BASE TX, RJ45 మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ V.24 ఇంటర్ఫేస్ 1 x RJ11 సాకెట్...
-
Hirschmann RSP20-11003Z6TT-SK9V9HSE2S ఇండస్ట్రీ...
ఉత్పత్తి వివరణ: హిర్ష్మాన్ RSP20-11003Z6TT-SK9V9HSE2S అనేది మొత్తం 11 పోర్ట్లను కలిగి ఉంటుంది: 8 x 10/100BASE TX / RJ45; 3 x SFP స్లాట్ FE (100 Mbit/s) స్విచ్. RSP సిరీస్ ఫాస్ట్ మరియు గిగాబిట్ స్పీడ్ ఆప్షన్లతో కూడిన, పటిష్టమైన, కాంపాక్ట్ మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ DIN రైల్ స్విచ్లను కలిగి ఉంటుంది. ఈ స్విచ్లు PRP (ప్యారలల్ రిడండెన్సీ ప్రోటోకాల్), HSR (హై-అవైలబిలిటీ సీమ్లెస్ రిడండెన్సీ), DLR (...) వంటి సమగ్ర రిడండెన్సీ ప్రోటోకాల్లకు మద్దతు ఇస్తాయి.
-
హిర్ష్మాన్ స్పైడర్-పిఎల్-20-24టి1జెడ్6జెడ్699టివై9హెచ్హెచ్హెచ్వి స్విచ్
ఉత్పత్తి వివరణ ఉత్పత్తి: SPIDER-PL-20-24T1Z6Z699TY9HHHV కాన్ఫిగరేటర్: SPIDER-SL /-PL కాన్ఫిగరేటర్ సాంకేతిక వివరాలు ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, కాన్ఫిగరేషన్ కోసం USB ఇంటర్ఫేస్, ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్, ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం 24 x 10/100BASE-TX, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్...
-
Hirschmann GECKO 8TX/2SFP లైట్ మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రీ...
ఉత్పత్తి వివరణ రకం: GECKO 8TX/2SFP వివరణ: లైట్ మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్-స్విచ్, గిగాబిట్ అప్లింక్తో కూడిన ఈథర్నెట్/ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్ స్విచ్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ పార్ట్ నంబర్: 942291002 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: 8 x 10BASE-T/100BASE-TX, TP-కేబుల్, RJ45-సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ, 2 x 100/1000 MBit/s SFP A...
-
Hirschmann BAT867-REUW99AU999AT199L9999H పరిశ్రమ...
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి: BAT867-REUW99AU999AT199L9999HXX.XX.XXXX కాన్ఫిగరేటర్: BAT867-R కాన్ఫిగరేటర్ ఉత్పత్తి వివరణ పారిశ్రామిక వాతావరణాలలో ఇన్స్టాలేషన్ కోసం డ్యూయల్ బ్యాండ్ సపోర్ట్తో కూడిన స్లిమ్ ఇండస్ట్రియల్ DIN-రైల్ WLAN పరికరం. పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం ఈథర్నెట్: 1x RJ45 రేడియో ప్రోటోకాల్ IEEE 802.11a/b/g/n/ac IEEE 802.11ac ప్రకారం WLAN ఇంటర్ఫేస్ దేశ ధృవీకరణ యూరప్, ఐస్లాండ్, లీచ్టెన్స్టెయిన్, నార్వే, స్విట్జర్లాండ్...
-
హిర్ష్మాన్ ఆక్టోపస్-8M మేనేజ్డ్ P67 స్విచ్ 8 పోర్ట్...
ఉత్పత్తి వివరణ రకం: ఆక్టోపస్ 8M వివరణ: ఆక్టోపస్ స్విచ్లు కఠినమైన పర్యావరణ పరిస్థితులతో కూడిన బహిరంగ ప్రదేశాలలో ఉపయోగించడానికి అనుకూలంగా ఉంటాయి. బ్రాంచ్ ప్రామాణిక ఆమోదాల కారణంగా వీటిని రవాణా అనువర్తనాలలో (E1), అలాగే రైళ్లు (EN 50155) మరియు ఓడలలో (GL) ఉపయోగించవచ్చు. పార్ట్ నంబర్: 943931001 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: మొత్తం 8 పోర్ట్లు అప్లింక్ పోర్ట్లు: 10/100 BASE-TX, M12 "D"-కోడింగ్, 4-పోల్ 8 x 10/...


