హిర్ష్మాన్ GRS103-6TX/4C-1HV-2S స్విచ్
సంక్షిప్త వివరణ:
26 పోర్ట్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్/గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ ఇండస్ట్రియల్ వర్క్గ్రూప్ స్విచ్ (ఫిక్స్ ఇన్స్టాల్ చేయబడింది: 4 x GE, 6 x FE; మీడియా మాడ్యూల్స్ ద్వారా 16 x FE), మేనేజ్డ్, సాఫ్ట్వేర్ HiOS 2A, స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్
ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
ఉత్పత్తి వివరణ
| పేరు: | GRS103-6TX/4C-1HV-2S |
| సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్: | HiOS 09.4.01 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | మొత్తం 26 పోర్ట్లు, 4 x FE/GE TX/SFP మరియు 6 x FE TX ఫిక్స్ ఇన్స్టాల్ చేయబడ్డాయి; మీడియా మాడ్యూల్స్ ద్వారా 16 x FE |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్: | 1 x IEC ప్లగ్ / 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 2-పిన్, అవుట్పుట్ మాన్యువల్ లేదా ఆటోమేటిక్గా మార్చుకోవచ్చు (గరిష్టంగా 1 A, 24 V DC లేదా 24 V AC) |
| స్థానిక నిర్వహణ మరియు పరికర భర్తీ: | USB-C |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - పొడవు of కేబుల్
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP): | 0-100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm: | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-SM/LC మరియు M-FAST SFP-SM+/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-LX/LC చూడండి |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (LH) 9/125 µm (లాంగ్ హాల్ ట్రాన్స్సీవర్): | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-LH/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-LH/LC మరియు M-SFP-LH+/LC చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm: | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-MM/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-SX/LC మరియు M-SFP-LX/LC చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm: | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-MM/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-SX/LC మరియు M-SFP-LX/LC చూడండి |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ: | ఏదైనా |
శక్తి అవసరాలు
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | 100 - 240 VAC, 47 - 63 Hz |
| విద్యుత్ వినియోగం: | అంచనా వేయబడిన గరిష్ట శక్తి 12 W (మీడియా మాడ్యూల్స్ లేకుండా) |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్: | గరిష్టంగా 41 ఆశించబడింది (మీడియా మాడ్యూల్స్ లేకుండా) |
సాఫ్ట్వేర్
| కాన్ఫిగరేషన్: | ఆటోమేటిక్ కాన్ఫిగరేషన్ అన్డు (రోల్-బ్యాక్), టెక్స్ట్-ఆధారిత కాన్ఫిగరేషన్ ఫైల్ (XML), సేవ్ చేసేటప్పుడు రిమోట్ సర్వర్లో కాన్ఫిగరేషన్ను బ్యాకప్ చేయడం, కాన్ఫిగరేషన్ను క్లియర్ చేసి IP సెట్టింగ్లను ఉంచడం, ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్తో కూడిన BOOTP/DHCP క్లయింట్, DHCP సర్వర్: ప్రతి పోర్ట్కు, DHCP సర్వర్: ప్రతి VLANకు పూల్స్, హైడిస్కవరీ, ఆప్షన్ 82తో DHCP రిలే, USB-C మేనేజ్మెంట్ సపోర్ట్, కమాండ్ లైన్ ఇంటర్ఫేస్ (CLI), CLI స్క్రిప్టింగ్, బూట్ సమయంలో ENVM ద్వారా CLI స్క్రిప్ట్ హ్యాండ్లింగ్, పూర్తి స్థాయి MIB సపోర్ట్, కాంటెక్స్ట్-సెన్సిటివ్ హెల్ప్, HTML5 ఆధారిత మేనేజ్మెంట్ |
| భద్రత: | MAC-ఆధారిత పోర్ట్ సెక్యూరిటీ, 802.1Xతో పోర్ట్-ఆధారిత యాక్సెస్ కంట్రోల్, గెస్ట్/అన్అథెంటికేటెడ్ VLAN, ఇంటిగ్రేటెడ్ అథెంటికేషన్ సర్వర్ (IAS), RADIUS VLAN అసైన్మెంట్, సేవా నిరాకరణ నివారణ, LDAP, VLAN-ఆధారిత ACL, ఇన్గ్రెస్ VLAN-ఆధారిత ACL, బేసిక్ ACL, VLAN ద్వారా నిర్వహణకు ప్రాప్యత పరిమితం చేయబడింది, పరికర భద్రతా సూచన, ఆడిట్ ట్రైల్, CLI లాగింగ్, HTTPS సర్టిఫికేట్ నిర్వహణ, పరిమిత నిర్వహణ ప్రాప్యత, సముచిత వినియోగ బ్యానర్, కాన్ఫిగర్ చేయగల పాస్వర్డ్ విధానం, కాన్ఫిగర్ చేయగల లాగిన్ ప్రయత్నాల సంఖ్య, SNMP లాగింగ్, బహుళ అధికార స్థాయిలు, స్థానిక వినియోగదారు నిర్వహణ, RADIUS ద్వారా రిమోట్ ప్రమాణీకరణ, వినియోగదారు ఖాతా లాకింగ్, మొదటి లాగిన్లో పాస్వర్డ్ మార్పు |
| సమయ సమకాలీకరణ: | బఫర్డ్ రియల్ టైమ్ క్లాక్, SNTP క్లయింట్, SNTP సర్వర్ |
| పారిశ్రామిక ప్రొఫైల్స్: | IEC61850 ప్రోటోకాల్ (MMS సర్వర్, స్విచ్ మోడల్), మోడ్బస్ TCP |
| ఇతరాలు: | మాన్యువల్ కేబుల్ క్రాసింగ్, పోర్ట్ పవర్ డౌన్ |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF (టెలికార్డియా) SR-332 సంచిక 3) @ 25°C: | 313 707 h |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | -10-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -20-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది): | 5-90 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 448 మిమీ x 44 మిమీ x 310 మిమీ (ఫిక్సింగ్ బ్రాకెట్ లేకుండా) |
| బరువు: | సుమారు 3.60 కిలోగ్రాములు |
| అమర్చడం: | 19" నియంత్రణ క్యాబినెట్ |
| రక్షణ తరగతి: | IP20 |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం: | 3.5 మిమీ, 5 హెర్ట్జ్ – 8.4 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం; 1 గ్రా, 8.4 హెర్ట్జ్-200 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం |
| IEC 60068-2-27 షాక్: | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
EMC జోక్యం రోగనిరోధక శక్తి
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD): | 6 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం: | 20 V/m (80-2700 MHz), 10V/m (2.7-6 GHz); 1 kHz, 80% AM |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (విస్ఫోటనం): | 2 kV పవర్ లైన్, 2 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్: | పవర్ లైన్: 2 kV (లైన్/ఎర్త్), 1 kV (లైన్/లైన్); డేటా లైన్: 1 kV |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి: | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
EMC విడుదల చేయబడింది రోగనిరోధక శక్తి
| EN 55032: | EN 55032 క్లాస్ A |
| FCC CFR47 పార్ట్ 15: | FCC 47CFR పార్ట్ 15, క్లాస్ A |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం: | CE, FCC, EN61131 |
వేరియంట్లు
| వస్తువు # | రకం |
| 942298001 | GRS103-6TX/4C-1HV-2S |
హిర్ష్మాన్ GRS103 సిరీస్ అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
GRS103-6TX/4C-1HV-2S
GRS103-6TX/4C-1HV-2A
GRS103-6TX/4C-2HV-2S
GRS103-6TX/4C-2HV-2A
GRS103-22TX/4C-1HV-2S
GRS103-22TX/4C-1HV-2A
GRS103-22TX/4C-2HV-2S
GRS103-22TX/4C-2HV-2A
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
-
హిర్ష్మాన్ BRS20-8TX (ఉత్పత్తి కోడ్: BRS20-08009...
ఉత్పత్తి వివరణ: హిర్ష్మాన్ బాబ్క్యాట్ స్విచ్, TSNను ఉపయోగించి రియల్-టైమ్ కమ్యూనికేషన్ను సాధ్యం చేసే తన రకంలో మొట్టమొదటిది. పారిశ్రామిక రంగాలలో పెరుగుతున్న రియల్-టైమ్ కమ్యూనికేషన్ అవసరాలను సమర్థవంతంగా తీర్చడానికి, ఒక బలమైన ఈథర్నెట్ నెట్వర్క్ బ్యాక్బోన్ అత్యవసరం. ఈ కాంపాక్ట్ మేనేజ్డ్ స్విచ్లు, మీ SFPలను 1 నుండి 2.5 గిగాబిట్ వరకు సర్దుబాటు చేయడం ద్వారా విస్తరించిన బ్యాండ్విడ్త్ సామర్థ్యాలను అందిస్తాయి – దీనికి పరికరంలో ఎలాంటి మార్పు అవసరం లేదు. ...
-
Hirschmann M1-8MM-SC మీడియా మాడ్యూల్
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి: MACH102 కోసం M1-8MM-SC మీడియా మాడ్యూల్ (8 x 100BaseFX మల్టీమోడ్ DSC పోర్ట్) ఉత్పత్తి వివరణ: మాడ్యులర్, మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ వర్క్గ్రూప్ స్విచ్ MACH102 కోసం 8 x 100BaseFX మల్టీమోడ్ DSC పోర్ట్ మీడియా మాడ్యూల్ పార్ట్ నంబర్: 943970101 నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm: 0 - 5000 మీ (1310 nm వద్ద లింక్ బడ్జెట్ = 0 - 8 dB; A=1 dB/km; BLP = 800 MHz*km) ...
-
హిర్ష్మాన్ MIPP-AD-1L9P మాడ్యులర్ ఇండస్ట్రియల్ ప్యాచ్...
వివరణ: హిర్ష్మాన్ మాడ్యులర్ ఇండస్ట్రియల్ ప్యాచ్ ప్యానెల్ (MIPP) రాగి మరియు ఫైబర్ కేబుల్ టెర్మినేషన్ రెండింటినీ ఒకే భవిష్యత్-సిద్ధమైన పరిష్కారంలో మిళితం చేస్తుంది. MIPP కఠినమైన వాతావరణాల కోసం రూపొందించబడింది, దీని పటిష్టమైన నిర్మాణం మరియు బహుళ కనెక్టర్ రకాలతో కూడిన అధిక పోర్ట్ సాంద్రత దీనిని పారిశ్రామిక నెట్వర్క్లలో ఇన్స్టాలేషన్ కోసం ఆదర్శంగా చేస్తాయి. ఇప్పుడు బెల్డెన్ డేటాటఫ్® ఇండస్ట్రియల్ REVConnect కనెక్టర్లతో అందుబాటులో ఉంది, ఇది వేగవంతమైన, సరళమైన మరియు మరింత పటిష్టమైన టెర్మినేషన్ను సాధ్యం చేస్తుంది...
-
హిర్ష్మాన్ RS20-0800S2S2SDAE కాంపాక్ట్ మేనేజ్డ్ ఇన్...
ఉత్పత్తి వివరణ: DIN రైల్ స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్ కోసం మేనేజ్డ్ ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్-స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్; సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ఎన్హాన్స్డ్; పార్ట్ నంబర్: 943434019; పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: మొత్తం 8 పోర్ట్లు: 6 x స్టాండర్డ్ 10/100 BASE TX, RJ45; అప్లింక్ 1: 1 x 100BASE-FX, SM-SC; అప్లింక్ 2: 1 x 100BASE-FX, SM-SC; మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు ...
-
Hirschmann RSP25-11003Z6TT-SKKV9HHE2S స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి: RSP25-11003Z6TT-SKKV9HHE2SXX.X.XX కాన్ఫిగరేటర్: RSP - రైల్ స్విచ్ పవర్ కాన్ఫిగరేటర్ ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ రకం - మెరుగైనది (PRP, ఫాస్ట్ MRP, HSR, L3 రకంతో NAT) సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ HiOS 10.0.00 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 11 పోర్ట్లు: 8 x 10/100BASE TX / RJ45; 3 x SFP స్లాట్ FE (100 Mbit/s) మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు ...
-
Hirschmann SPIDER-SL-20-08T1999999SY9HHHH అన్మాన్...
పరిచయం: హిర్ష్మాన్ SPIDER-SL-20-08T1999999SY9HHHH, SPIDER 8TX//SPIDER II 8TX స్థానంలో ఉపయోగించవచ్చు. SPIDER III ఫ్యామిలీకి చెందిన ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లతో ఎంత దూరంలోనైనా అధిక మొత్తంలో డేటాను విశ్వసనీయంగా ప్రసారం చేయండి. ఈ అన్మేనేజ్డ్ స్విచ్లు ప్లగ్-అండ్-ప్లే సామర్థ్యాలను కలిగి ఉంటాయి, ఇవి ఎలాంటి పరికరాలు లేకుండానే త్వరితగతిన ఇన్స్టాలేషన్ మరియు స్టార్టప్ను అనుమతిస్తాయి, తద్వారా అప్టైమ్ను గరిష్ఠ స్థాయికి పెంచుతాయి. ఉత్పత్తి...


