ఉత్పత్తి వివరణ
| పేరు: | GRS103-22TX/4C-1HV-2A |
| సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్: | HiOS 09.4.01 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | మొత్తం 26 పోర్ట్లు, 4 x FE/GE TX/SFP, 22 x FE TX |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్: | 1 x IEC ప్లగ్ / 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 2-పిన్, అవుట్పుట్ మాన్యువల్ లేదా ఆటోమేటిక్గా మార్చుకోవచ్చు (గరిష్టంగా 1 A, 24 V DC లేదా 24 V AC) |
| స్థానిక నిర్వహణ మరియు పరికర భర్తీ: | USB-C |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - పొడవు of కేబుల్
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP): | 0-100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm: | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-SM/LC మరియు M-FAST SFP-SM+/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-LX/LC చూడండి |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (LH) 9/125 µm (లాంగ్ హాల్ ట్రాన్స్సీవర్): | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-LH/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-LH/LC మరియు M-SFP-LH+/LC చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm: | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-MM/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-SX/LC మరియు M-SFP-LX/LC చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm: | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-MM/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-SX/LC మరియు M-SFP-LX/LC చూడండి |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ: | ఏదైనా |
శక్తి అవసరాలు
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | 100 - 240 VAC, 47 - 63 Hz |
| విద్యుత్ వినియోగం: | గరిష్టంగా 16 వాట్లు ఉంటుందని అంచనా |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్: | గరిష్టంగా 55 మంది ఉంటారని అంచనా |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF (టెలికార్డియా SR-332 ఇష్యూ 3) @ 25°C: | 295 701 హెచ్ |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | -10-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -20-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది): | 5-90 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 448 మిమీ x 44 మిమీ x 310 మిమీ (ఫిక్సింగ్ బ్రాకెట్ లేకుండా) |
| బరువు: | సుమారు 3.85 కిలోగ్రాములు |
| అమర్చడం: | 19" నియంత్రణ క్యాబినెట్ |
| రక్షణ తరగతి: | IP20 |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం: | 3.5 మిమీ, 5 హెర్ట్జ్ – 8.4 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం; 1 గ్రా, 8.4 హెర్ట్జ్-200 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం |
| IEC 60068-2-27 షాక్: | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
EMC జోక్యం రోగనిరోధక శక్తి
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD): | 6 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం: | 20 V/m (80-2700 MHz), 10V/m (2.7-6 GHz); 1 kHz, 80% AM |
| EN 61000-4-4 ఫాస్ట్ట్రాన్సియంట్స్ (బర్స్ట్): | 2 kV పవర్ లైన్, 2 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్: | పవర్ లైన్: 2 kV (లైన్/ఎర్త్), 1 kV (లైన్/లైన్); డేటా లైన్: 1 kV |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి: | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
EMC విడుదల చేయబడింది రోగనిరోధక శక్తి
| EN 55032: | EN 55032 క్లాస్ A |
| FCC CFR47 పార్ట్ 15: | FCC 47CFR పార్ట్ 15, క్లాస్ A |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం: | CE, FCC, EN61131 |
వేరియంట్లు
| వస్తువు # | రకం |
| 942298006 | GRS103-22TX/4C-1HV-2A |
హిర్ష్మాన్ GRS103 సిరీస్ అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
GRS103-6TX/4C-1HV-2S
GRS103-6TX/4C-1HV-2A
GRS103-6TX/4C-2HV-2S
GRS103-6TX/4C-2HV-2A
GRS103-22TX/4C-1HV-2S
GRS103-22TX/4C-1HV-2A
GRS103-22TX/4C-2HV-2S
GRS103-22TX/4C-2HV-2A