ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
సాధారణ ఆర్డరింగ్ డేటా
| వెర్షన్ | పవర్ సప్లై, స్విచ్-మోడ్ పవర్ సప్లై యూనిట్, 24 V |
| ఆర్డర్ నెం. | 1478100000 |
| రకం | ప్రో మాక్స్ 72W 24V 3A |
| GTIN (EAN) | 4050118286021 |
| పరిమాణం | 1 ముక్క(లు). |
కొలతలు మరియు బరువులు
| లోతు | 125 మిమీ |
| లోతు (అంగుళాలు) | 4.921 అంగుళాలు |
| ఎత్తు | 130 మిమీ |
| ఎత్తు (అంగుళాలు) | 5.118 అంగుళాలు |
| వెడల్పు | 32 మిమీ |
| వెడల్పు (అంగుళాలు) | 1.26 అంగుళాలు |
| నికర బరువు | 650 గ్రా |
సాధారణ డేటా
| AC ఫెయిల్యూర్ బ్రిడ్జింగ్ టైమ్ @ Iనామ్ | కనీసం 20 మిల్లీసెకన్లు |
| ప్రస్తుత పరిమితి | > 120% IN |
| సామర్థ్య స్థాయి | 89% |
| రేటింగ్ తగ్గించడం | > 60°C / 75% @ 70°C |
| భూమి లీకేజ్ కరెంట్, గరిష్టంగా. | 3.5 mA |
| హౌసింగ్ వెర్షన్ | లోహం, తుప్పు నిరోధక |
| MTBF | | ప్రమాణం ప్రకారం | SN 29500 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 1.7 Mh | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 25 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 230 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 72 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | |
| మౌంటింగ్ స్థానం, ఇన్స్టాలేషన్ నోటీసు | TS35 మౌంటింగ్ రైలుపై అడ్డంగా అమర్చవచ్చు. గాలి ప్రసరణ కోసం పై మరియు కింద 50 మిమీ ఖాళీ ఉంటుంది. మధ్యలో ఖాళీ లేకుండా పక్కపక్కనే అమర్చవచ్చు. |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -25 °C...70 °C |
| శక్తి నష్టం, నిష్క్రియంగా ఉండటం | 1 W |
| శక్తి నష్టం, నామమాత్రపు లోడ్ | 8.9 W |
| లోడ్ నుండి వచ్చే రివర్స్ వోల్టేజ్ల నుండి రక్షణ | 30…35 V DC |
| రక్షణ స్థాయి | IP20 |
| షార్ట్-సర్క్యూట్ రక్షణ | అవును |
| స్టార్ట్-అప్ | ≥ -40 °C |
| స్థితి సూచన | LED ఎరుపు/ఆకుపచ్చ మరియు రిలే (≥21.6 V DC LED ఆకుపచ్చ, రిలే ఆన్/ ≤20.6 LED ఎరుపు, రిలే ఆఫ్) |
| సర్జ్ వోల్టేజ్ వర్గం | III |
వీడ్ముల్లర్ ప్రోమాక్స్ పవర్ సప్లైలకు సంబంధించిన ఉత్పత్తులు:
| ఆర్డర్ నెం. | రకం |
| 1478100000 | ప్రో మాక్స్ 72W 24V 3A |
| 1478210000 | ప్రో మాక్స్ 70W 5V 14A |
| 1478220000 | ప్రో మాక్స్ 72W 12V 6A |
| 1478230000 | ప్రో మాక్స్ 120W 12V 10A |
| 1478110000 | ప్రో మాక్స్ 120W 24V 5A |
| 1478120000 | ప్రో మాక్స్ 180W 24V 7,5A |
| 1478130000 | ప్రో మాక్స్ 240W 24V 10A |
| 1478240000 | ప్రో మాక్స్ 240W 48V 5A |
| 1478140000 | ప్రో మాక్స్ 480W 24V 20A |
| 1478250000 | ప్రో మాక్స్ 480W 48V 10A |
| 1478150000 | ప్రో మాక్స్ 960W 24V 40A |
| 1478270000 | ప్రో మాక్స్ 960W 48V 20A |
మునుపటి: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో మాక్స్ 72W 12V 6A 1478220000 స్విచ్-మోడ్ పవర్ సప్లై తరువాత: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో మాక్స్ 120W 12V 10A 1478230000 స్విచ్-మోడ్ పవర్ సప్లై