ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
సాధారణ ఆర్డరింగ్ డేటా
| వెర్షన్ | పవర్ సప్లై, స్విచ్-మోడ్ పవర్ సప్లై యూనిట్, 48 V |
| ఆర్డర్ నెం. | 2580270000 |
| రకం | ప్రో ఇన్స్టా 96W 48V 2A |
| GTIN (EAN) | 4050118591002 |
| పరిమాణం | 1 ముక్క(లు). |
కొలతలు మరియు బరువులు
| లోతు | 60 మిమీ |
| లోతు (అంగుళాలు) | 2.362 అంగుళాలు |
| ఎత్తు | 90 మిమీ |
| ఎత్తు (అంగుళాలు) | 3.543 అంగుళాలు |
| వెడల్పు | 90 మిమీ |
| వెడల్పు (అంగుళాలు) | 3.543 అంగుళాలు |
| నికర బరువు | 361 గ్రాములు |
సాధారణ డేటా
| సామర్థ్య స్థాయి | 89% |
| హౌసింగ్ వెర్షన్ | ప్లాస్టిక్, రక్షణ ఇన్సులేషన్ |
| MTBF | | ప్రమాణం ప్రకారం | టెల్కోర్డియా SR-332 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 648 కి.మీ. | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 25 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 230 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 96 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | ప్రమాణం ప్రకారం | టెల్కోర్డియా SR-332 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 310 కి.మీ | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 40 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 230 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 96 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | |
| మౌంటింగ్ స్థానం, ఇన్స్టాలేషన్ నోటీసు | DIN రైల్ TS 35 పై క్షితిజ సమాంతరంగా, గాలి స్వేచ్ఛగా ప్రవహించడానికి పై మరియు కింద 50 మిమీ క్లియరెన్స్, పూర్తి లోడ్తో ప్రక్కన ఉన్న యాక్టివ్ సబ్అసెంబ్లీలకు 10 మిమీ క్లియరెన్స్, ప్రక్కన ఉన్న పాసివ్ సబ్అసెంబ్లీలకు 5 మిమీ క్లియరెన్స్, 90% రేటెడ్ లోడ్తో నేరుగా వరుసలో అమర్చడం. |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -25 °C...70 °C |
| శక్తి నష్టం, నిష్క్రియంగా ఉండటం | 0.45 వాట్స్ |
| శక్తి నష్టం, నామమాత్రపు లోడ్ | 10.56 W |
| లోడ్ నుండి వచ్చే రివర్స్ వోల్టేజ్ల నుండి రక్షణ | 58…62 V DC |
| రక్షణ స్థాయి | IP20 |
| షార్ట్-సర్క్యూట్ రక్షణ | అవును, అంతర్గత |
| స్టార్ట్-అప్ | ≥ -40 °C |
వీడ్ముల్లర్ ప్రో ఇన్స్టా సిరీస్ పవర్ సప్లైలకు సంబంధించిన ఉత్పత్తులు:
| ఆర్డర్ నెం. | రకం |
| 2580180000 | ప్రో ఇన్స్టా 16W 24V 0.7A |
| 2580220000 | ప్రో ఇన్స్టా 30W 12V 2.6A |
| 2580190000 | ప్రో ఇన్స్టా 30W 24V 1.3A |
| 2580210000 | ప్రో ఇన్స్టా 30W 5V 6A |
| 2580240000 | ప్రో ఇన్స్టా 60W 12V 5A |
| 2580230000 | ప్రో ఇన్స్టా 60W 24V 2.5A |
| 2580250000 | ప్రో ఇన్స్టా 90W 24V 3.8A |
| 2580260000 | ప్రో ఇన్స్టా 96W 24V 4A |
| 2580270000 | ప్రో ఇన్స్టా 96W 48V 2A |
మునుపటి: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో ఇన్స్టా 96W 24V 4A 2580260000 స్విచ్-మోడ్ పవర్ సప్లై తరువాత: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో మాక్స్ 70W 5V 14A 1478210000 స్విచ్-మోడ్ పవర్ సప్లై