ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
సాధారణ ఆర్డరింగ్ డేటా
| వెర్షన్ | పవర్ సప్లై, స్విచ్-మోడ్ పవర్ సప్లై యూనిట్, 24 V |
| ఆర్డర్ నెం. | 1469490000 |
| రకం | ప్రో ఈకో 240W 24V 10A |
| GTIN (EAN) | 4050118275599 |
| పరిమాణం | 1 ముక్క(లు). |
కొలతలు మరియు బరువులు
| లోతు | 100 మిమీ |
| లోతు (అంగుళాలు) | 3.937 అంగుళాలు |
| ఎత్తు | 125 మిమీ |
| ఎత్తు (అంగుళాలు) | 4.921 అంగుళాలు |
| వెడల్పు | 60 మిమీ |
| వెడల్పు (అంగుళాలు) | 2.362 అంగుళాలు |
| నికర బరువు | 1,002 గ్రాములు |
సాధారణ డేటా
| AC ఫెయిల్యూర్ బ్రిడ్జింగ్ టైమ్ @ Iనామ్ | > 20 ms @ 230 V AC / > 20 ms @ 115 V AC |
| సామర్థ్య స్థాయి | 90% |
| భూమి లీకేజ్ కరెంట్, గరిష్టంగా. | 3.5 mA |
| హౌసింగ్ వెర్షన్ | లోహం, తుప్పు నిరోధక |
| సూచన | ఆకుపచ్చ LED (Uఅవుట్పుట్> 21.6 V DC), పసుపు LED (lఅవుట్పుట్90% కంటే ఎక్కువరేట్ చేయబడిందిసాధారణంగా ), ఎరుపు LED (ఓవర్లోడ్, అధిక ఉష్ణోగ్రత, షార్ట్-సర్క్యూట్, Uఅవుట్పుట్< 20.4 V DC) |
| MTBF | | ప్రమాణం ప్రకారం | SN 29500 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 2 Mh | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 25 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 230 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 240 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | ప్రమాణం ప్రకారం | SN 29500 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 834 కి.మీ. | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 40 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 230 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 240 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | |
| గరిష్ట అనుమతించదగిన గాలి తేమ (కార్యాచరణ) | 5 %…95 % సాపేక్ష ఆర్ద్రత |
| మౌంటింగ్ స్థానం, ఇన్స్టాలేషన్ నోటీసు | టెర్మినల్ రైలు TS 35 మీద |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -25 °C...70 °C |
| పవర్ ఫ్యాక్టర్ (సుమారుగా) | > 0.94 @ 230 V AC / > 0.99 @ 115 V AC |
| శక్తి నష్టం, నిష్క్రియంగా ఉండటం | 2 W |
| శక్తి నష్టం, నామమాత్రపు లోడ్ | 24 డబ్ల్యూ |
| అధిక వేడి నుండి రక్షణ | అవును |
| లోడ్ నుండి వచ్చే రివర్స్ వోల్టేజ్ల నుండి రక్షణ | 30…35 V DC |
| రక్షణ స్థాయి | IP20 |
| షార్ట్-సర్క్యూట్ రక్షణ | అవును |
వీడ్ముల్లర్ ప్రోఎకో సిరీస్ పవర్ సప్లైలకు సంబంధించిన ఉత్పత్తులు:
| ఆర్డర్ నెం. | రకం |
| 1469470000 | ప్రో ఇకో 72W 24V 3A |
| 1469570000 | ప్రో ఇకో 72W 12V 6A |
| 1469480000 | ప్రో ఇకో 120W 24V 5A |
| 1469580000 | ప్రో ఈకో 120W 12V 10A |
| 1469490000 | ప్రో ఈకో 240W 24V 10A |
| 1469590000 | ప్రో ఇకో 240W 48V 5A |
| 1469610000 | ప్రో ఇకో 480W 48V 10A |
| 1469520000 | ప్రో ఇకో 960W 24V 40A |
| 1469530000 | ప్రో ఇకో3 120W 24V 5A |
| 1469540000 | ప్రో ఇకో3 240W 24V 10A |
| 1469550000 | ప్రో ఇకో3 480W 24V 20A |
| 1469560000 | ప్రో ఇకో3 960W 24V 40A |
మునుపటి: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో ఇకో 120W 24V 5A 1469480000 స్విచ్-మోడ్ పవర్ సప్లై తరువాత: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో ఇకో 240W 48V 5A 1469590000 స్విచ్-మోడ్ పవర్ సప్లై