ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
సాధారణ ఆర్డరింగ్ డేటా
| వెర్షన్ | డయోడ్ మాడ్యూల్, 24 V DC |
| ఆర్డర్ నెం. | 2486070000 |
| రకం | ప్రో డిఎం 10 |
| GTIN (EAN) | 4050118496772 |
| పరిమాణం | 1 ముక్క(లు). |
కొలతలు మరియు బరువులు
| లోతు | 125 మిమీ |
| లోతు (అంగుళాలు) | 4.921 అంగుళాలు |
| ఎత్తు | 125 మిమీ |
| ఎత్తు (అంగుళాలు) | 4.921 అంగుళాలు |
| వెడల్పు | 32 మిమీ |
| వెడల్పు (అంగుళాలు) | 1.26 అంగుళాలు |
| నికర బరువు | 501 గ్రా |
సాధారణ డేటా
| సామర్థ్య స్థాయి | > 97% @ 24 V ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ |
| రేటింగ్ తగ్గించడం | > 60°C / 75% లోడ్ @ 70°C |
| హౌసింగ్ వెర్షన్ | లోహం, తుప్పు నిరోధక |
| తేమ | 5-95% సాపేక్ష ఆర్ద్రత, Tu= 40°C, ఘనీభవనం లేకుండా |
| MTBF | | ప్రమాణం ప్రకారం | SN 29500 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 44,022 వేలు | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 25 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 24 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 240 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | ప్రమాణం ప్రకారం | SN 29500 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 3,854 కి.మీ. | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 40 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 24 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 240 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | |
| మౌంటింగ్ స్థానం, ఇన్స్టాలేషన్ నోటీసు | TS35 మౌంటింగ్ రైలుపై అడ్డంగా అమర్చవచ్చు. గాలి ప్రసరణ కోసం పై మరియు కింద 50 మిమీ ఖాళీ ఉంటుంది. మధ్యలో ఖాళీ లేకుండా పక్కపక్కనే అమర్చవచ్చు. |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40 °C...70 °C |
| రక్షణ స్థాయి | IP20 |
| షార్ట్-సర్క్యూట్ రక్షణ | No |
| సర్జ్ వోల్టేజ్ వర్గం | III |
వీడ్ముల్లర్ ప్రో DM సిరీస్కు సంబంధించిన ఉత్పత్తులు:
| ఆర్డర్ నెం. | రకం |
| 2486070000 | ప్రో డిఎం 10 |
| 2486080000 | ప్రో డిఎం 20 |
మునుపటి: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో DCDC 480W 24V 20A 2001820000 DC/DC కన్వర్టర్ పవర్ సప్లై తరువాత: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో డిఎం 20 2486080000 పవర్ సప్లై డయోడ్ మాడ్యూల్