ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
సాధారణ ఆర్డరింగ్ డేటా
| వెర్షన్ | DC/DC కన్వర్టర్, 24 V |
| ఆర్డర్ నెం. | 2001810000 |
| రకం | ప్రో డిసిడిసి 240W 24V 10A |
| GTIN (EAN) | 4050118383843 |
| పరిమాణం | 1 ముక్క(లు). |
కొలతలు మరియు బరువులు
| లోతు | 120 మిమీ |
| లోతు (అంగుళాలు) | 4.724 అంగుళాలు |
| ఎత్తు | 130 మిమీ |
| ఎత్తు (అంగుళాలు) | 5.118 అంగుళాలు |
| వెడల్పు | 43 మిమీ |
| వెడల్పు (అంగుళాలు) | 1.693 అంగుళాలు |
| నికర బరువు | 1,088 గ్రాములు |
సాధారణ డేటా
| AC ఫెయిల్యూర్ బ్రిడ్జింగ్ టైమ్ @ Iనామ్ | 12 మిల్లీసెకన్లు @ 24 వోల్టుల DC |
| క్లిప్-ఇన్ ఫుట్ | లోహం |
| ప్రస్తుత పరిమితి | 150% నేనుబయట |
| సామర్థ్య స్థాయి | రకం: 92 % |
| హౌసింగ్ వెర్షన్ | లోహం, తుప్పు నిరోధక |
| తేమ | 5...95 %, ఘనీభవనం లేదు |
| MTBF | | ప్రమాణం ప్రకారం | SN 29500 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 1,880,000 గంటలు | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 25 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 24 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 120 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | ప్రమాణం ప్రకారం | SN 29500 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 810,000 గంటలు | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 40 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 24 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 120 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | |
| గరిష్ట అనుమతించదగిన గాలి తేమ (కార్యాచరణ) | 5 %…95 % సాపేక్ష ఆర్ద్రత |
| మౌంటింగ్ స్థానం, ఇన్స్టాలేషన్ నోటీసు | TS35 మౌంటింగ్ రైలుపై అడ్డంగా అమర్చవచ్చు. గాలి ప్రసరణ కోసం పై మరియు కింద 50 మిమీ ఖాళీ ఉంటుంది. మధ్యలో ఖాళీ లేకుండా పక్కపక్కనే అమర్చవచ్చు., గాలి స్వేచ్ఛగా ప్రసరించడానికి పై మరియు కింద 50 మిమీ ఖాళీ ఉంటుంది, క్లియరెన్స్ లేకుండా పక్కపక్కనే అమర్చవచ్చు |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -25 °C...70 °C |
| శక్తి నష్టం, నిష్క్రియంగా ఉండటం | 2 W |
| శక్తి నష్టం, నామమాత్రపు లోడ్ | 22 డబ్ల్యూ |
| అధిక వేడి నుండి రక్షణ | అవును |
| లోడ్ నుండి వచ్చే రివర్స్ వోల్టేజ్ల నుండి రక్షణ | 33…34 V DC |
| రక్షణ స్థాయి | IP20 |
| షార్ట్-సర్క్యూట్ రక్షణ | అవును |
| స్టార్ట్-అప్ | ≥ -40 °C |
| సర్జ్ వోల్టేజ్ వర్గం | III |
వీడ్ముల్లర్ ప్రో DCDC సిరీస్ పవర్ సప్లైలకు సంబంధించిన ఉత్పత్తులు
| ఆర్డర్ నెం. | రకం |
| 2001800000 | ప్రో డిసిడిసి 120W 24V 5A |
| 2001810000 | ప్రో డిసిడిసి 240W 24V 10A |
| 2001820000 | ప్రో డిసిడిసి 480W 24V 20A |
మునుపటి: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో DCDC 120W 24V 5A 2001800000 DC/DC కన్వర్టర్ పవర్ సప్లై తరువాత: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో DCDC 480W 24V 20A 2001820000 DC/DC కన్వర్టర్ పవర్ సప్లై