ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
సాధారణ ఆర్డరింగ్ డేటా
| వెర్షన్ | UPS నియంత్రణ యూనిట్ |
| ఆర్డర్ నెం. | 1370050010 |
| రకం | CP DC UPS 24V 20A/10A |
| GTIN (EAN) | 4050118202335 |
| పరిమాణం | 1 ముక్క(లు). |
కొలతలు మరియు బరువులు
| లోతు | 150 మిమీ |
| లోతు (అంగుళాలు) | 5.905 అంగుళాలు |
| ఎత్తు | 130 మిమీ |
| ఎత్తు (అంగుళాలు) | 5.118 అంగుళాలు |
| వెడల్పు | 66 మిమీ |
| వెడల్పు (అంగుళాలు) | 2.598 అంగుళాలు |
| నికర బరువు | 1,139 గ్రాములు |
సాధారణ డేటా
| బఫర్ సమయాలు | కనెక్ట్ చేయబడిన బ్యాటరీపై ఆధారపడి ఉంటుంది |
| క్లిప్-ఇన్ ఫుట్ | లోహం |
| ప్రస్తుత పరిమితి | > 120% IN |
| సామర్థ్య స్థాయి | ≥ 96% సాధారణ మోడ్, బ్యాటరీ ఛార్జ్ అవుతోంది, ≥ 98% సాధారణ మోడ్, బ్యాటరీ ఛార్జ్ చేయబడింది, ≥ 98% బఫర్ మోడ్ |
| హౌసింగ్ వెర్షన్ | లోహం, తుప్పు నిరోధక |
| తేమ | 5...95 %, ఘనీభవనం లేదు |
| MTBF | | ప్రమాణం ప్రకారం | SN 29500 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 1.86 Mh | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 25 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 24 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 240 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | ప్రమాణం ప్రకారం | SN 29500 | | నిర్వహణ సమయం (గంటలు), కనిష్టంగా. | 906.4 కి.మీ | | పరిసర ఉష్ణోగ్రత | 40 °C | | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 24 వి | | అవుట్పుట్ పవర్ | 240 W | | డ్యూటీ సైకిల్ | 100 % | | |
| మౌంటింగ్ స్థానం, ఇన్స్టాలేషన్ నోటీసు | TS35 మౌంటింగ్ రైలుపై అడ్డంగా అమర్చవచ్చు. గాలి ప్రసరణ కోసం పై మరియు కింద 50 మిమీ ఖాళీ ఉంటుంది. మధ్యలో ఖాళీ లేకుండా పక్కపక్కనే అమర్చవచ్చు. |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -25 °C...70 °C |
| విద్యుత్ నష్టం | < 10 W |
| లోడ్ నుండి వచ్చే రివర్స్ వోల్టేజ్ల నుండి రక్షణ | 32…34 V DC |
| రక్షణ స్థాయి | IP20 |
| షార్ట్-సర్క్యూట్ రక్షణ | అవును |
| నిల్వ మాధ్యమం | 1.3 Ah, 3.4 Ah, 7.2 Ah, 12 Ah, 17 Ah, రోటరీ స్విచ్తో ఎంచుకోవచ్చు |
| సర్జ్ వోల్టేజ్ వర్గం | III |
వెయిడ్ముల్లర్ CP DC UPS సిరీస్కు సంబంధించిన ఉత్పత్తులు:
| ఆర్డర్ నెం. | రకం |
| 1370050010 | UPS నియంత్రణ యూనిట్ |
| 1370040010 | CP DC UPS 24V 40A |
మునుపటి: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో టాప్3 960W 48V 20A 2467170000 స్విచ్-మోడ్ పవర్ సప్లై తరువాత: వెయిడ్ముల్లర్ CP DC UPS 24V 40A 1370040010 పవర్ సప్లై UPS కంట్రోల్ యూనిట్