కనెక్షన్ డేటా
| కనెక్షన్ టెక్నాలజీ | పుష్-ఇన్ కేజ్ క్లాంప్® |
| ఘన వాహకం | 0.34 … 2.5 మిమీ² / 22 … 14 AWG |
| సన్నని తీగల వాహకం | 0.34 … 2.5 మిమీ² / 22 … 14 AWG |
| సన్నని తీగల వాహకం; ఇన్సులేటెడ్ ఫెర్రూల్తో | 0.34 … 1.5 మిమీ² / 22 … 16 AWG |
| స్ట్రిప్ పొడవు | 9 … 10 మిమీ / 0.35 … 0.39 అంగుళాలు |
భౌతిక డేటా
| వెడల్పు | 6 మిమీ / 0.236 అంగుళాలు |
| ఎత్తు | 94 మిమీ / 3.701 అంగుళాలు |
| DIN-రైల్ యొక్క పై అంచు నుండి లోతు | 81 మిమీ / 3.189 అంగుళాలు |
యాంత్రిక డేటా
| మౌంటింగ్ రకం | DIN-35 రైలు |
| మౌంటింగ్ స్థానం | క్షితిజసమాంతర (నిలబడి/పడి); నిలువు |
మెటీరియల్ డేటా
| గమనిక (మెటీరియల్ డేటా) | మెటీరియల్ స్పెసిఫికేషన్ల గురించిన సమాచారం ఇక్కడ లభిస్తుంది |
| రంగు | బూడిద రంగు |
| ఇన్సులేషన్ మెటీరియల్ (ప్రధాన హౌసింగ్) | పాలిమైడ్ (PA66) |
| పదార్థ సమూహం | I |
| UL94 ప్రకారం మండే స్వభావం వర్గం | V0 |
| అగ్ని భారం | 0.484MJ |
| బరువు | 31.6గ్రా |
పర్యావరణ అవసరాలు
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (UN వద్ద నిర్వహణ) | -40 … +60 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ) | -40 … +70 °C |
| ప్రాసెసింగ్ ఉష్ణోగ్రత | -25 … +50 °C |
| కనెక్షన్ కేబుల్ యొక్క ఉష్ణోగ్రత పరిధి | ≥ (పరిసర + 30 K) |
| సాపేక్ష తేమ | 5 … 85 % (ఘనీభవనం అనుమతించబడదు) |
| నిర్వహణ ఎత్తు (గరిష్టంగా) | 2000మీ |
ప్రమాణాలు మరియు స్పెసిఫికేషన్లు
| ప్రమాణాలు/నిర్దేశాలు | ATEX IECEx డిఎన్వి EN 61010-2-201 EN 61810-1 EN 61373 UL 508 GL ATEX ఐఈసీ ఎక్స్ |
ప్రాథమిక రిలే
వాణిజ్య డేటా
| ఉత్పత్తి సమూహం | 6 (ఇంటర్ఫేస్ ఎలక్ట్రానిక్) |
| PU (SPU) | 25 (1) ముక్కలు |
| ప్యాకేజింగ్ రకం | పెట్టె |
| మూల దేశం | CN |
| జిటిఐఎన్ | 4050821797807 |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85364900990 |
ఉత్పత్తి వర్గీకరణ
| UNSPSC | 39122334 |
| eCl@ss 10.0 | 27-37-16-01 |
| eCl@ss 9.0 | 27-37-16-01 |
| ETIM 9.0 | EC001437 |
| ETIM 8.0 | EC001437 |
| ECCN | US వర్గీకరణ లేదు |