ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
సీమెన్స్ 6ES7972-0BB12-0XAO
| ఉత్పత్తి |
| ఆర్టికల్ సంఖ్య (మార్కెట్ ఫేసింగ్ సంఖ్య) | 6ES7972-0BB12-0XA0 |
| ఉత్పత్తి వివరణ | సిమాటిక్ డిపి, 12 Mbit/s వరకు ప్రోఫిబస్ కోసం కనెక్షన్ ప్లగ్, 90° కేబుల్ అవుట్లెట్, 15.8x 64x 35.6 మిమీ (వెడల్పుxఎత్తుxలోతు), ఐసోలేటింగ్ ఫంక్షన్తో టెర్మినేటింగ్ రెసిస్టర్, PG రిసెప్టాకిల్తో |
| ఉత్పత్తి కుటుంబం | RS485 బస్ కనెక్టర్ |
| ఉత్పత్తి జీవితచక్రం (PLM) | PM300: క్రియాశీల ఉత్పత్తి |
| డెలివరీ సమాచారం |
| ఎగుమతి నియంత్రణ నిబంధనలు | ఏఎల్ : ఎన్ / ఈసీసీఎన్ : ఎన్ |
| ఫ్యాక్టరీ నుండి ప్రామాణిక డెలివరీ సమయం | 1 రోజు/రోజులు |
| నికర బరువు (కిలోగ్రాములు) | 0,045 కిలోలు |
| ప్యాకేజింగ్ కొలతలు | 6,80 x 8,00 x 3,20 |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం కొలత యూనిట్ | CM |
| పరిమాణ యూనిట్ | 1 ముక్క |
| ప్యాకేజింగ్ పరిమాణం | 1 |
| అదనపు ఉత్పత్తి సమాచారం |
| EAN | 4025515067085 |
| యూపీసీ | 662643125351 |
| వస్తువు కోడ్ | 85366990 |
| LKZ_FDB/ కేటలాగ్ ID | ST76 |
| ఉత్పత్తి సమూహం | 4059 |
| గ్రూప్ కోడ్ | ఆర్151 |
| మూల దేశం | జర్మనీ |
SIEMENS 6ES7972-0BB12-0XAO డేట్షీట్
| ఉపయోగించడానికి అనుకూలత | PROFIBUS స్టేషన్లను PROFIBUS బస్ కేబుల్కు కనెక్ట్ చేయడానికి |
| బదిలీ రేటు |
| బదిలీ రేటు / PROFIBUS DP తో | 9.6 kbit/s ... 12 Mbit/s |
| ఇంటర్ఫేస్లు |
| విద్యుత్ కనెక్షన్ల సంఖ్య | |
| • ప్రోఫిబస్ కేబుల్స్ కోసం | 2 |
| • నెట్వర్క్ భాగాలు లేదా టెర్మినల్ పరికరాల కోసం | 1 |
| విద్యుత్ కనెక్షన్ రకం | |
| • ప్రోఫిబస్ కేబుల్స్ కోసం | స్క్రూ |
| • నెట్వర్క్ భాగాలు లేదా టెర్మినల్ పరికరాల కోసం | 9-పిన్ సబ్ డి కనెక్టర్ |
| విద్యుత్ కనెక్షన్ రకం / ఫాస్ట్కనెక్ట్ | No |
| యాంత్రిక డేటా |
| టెర్మినేటింగ్ రెసిస్టర్ రూపకల్పన | స్లైడ్ స్విచ్ ద్వారా అనుసంధానించబడిన రెసిస్టర్ కలయిక |
| ఆవరణ యొక్క పదార్థం | ప్లాస్టిక్ |
| లాకింగ్ మెకానిజం డిజైన్ | స్క్రూడ్ జాయింట్ |
| డిజైన్, కొలతలు మరియు బరువులు |
| కేబుల్ అవుట్లెట్ రకం | 90 డిగ్రీల కేబుల్ అవుట్లెట్ |
| వెడల్పు | 15.8 మి.మీ |
| ఎత్తు | 64 మిమీ |
| లోతు | 35.6 మి.మీ |
| నికర బరువు | 45 గ్రాములు |
| పరిసర పరిస్థితులు |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | |
| • ఆపరేషన్ సమయంలో | -25 ... +60 °C |
| • నిల్వ సమయంలో | -40 ... +70 °C |
| • రవాణా సమయంలో | -40 ... +70 °C |
| రక్షణ తరగతి IP | IP20 |
| ఉత్పత్తి లక్షణాలు, ఉత్పత్తి విధులు, ఉత్పత్తి భాగాలు/ సాధారణ |
| ఉత్పత్తి ఫీచర్ | |
| • సిలికాన్ రహితం | అవును |
| ఉత్పత్తి భాగం | |
| • PG కనెక్షన్ సాకెట్ | అవును |
| • ఒత్తిడి ఉపశమనం | అవును |
| ప్రమాణాలు, నిర్దేశాలు, ఆమోదాలు |
| అర్హత ధృవీకరణ పత్రం | |
| • RoHS అనుగుణ్యత | అవును |
| • UL ఆమోదం | అవును |
| రిఫరెన్స్ కోడ్ | |
మునుపటి: ప్రోఫిబస్ కోసం సీమెన్స్ 6ES7972-0BA12-0XA0 సిమాటిక్ DP కనెక్షన్ ప్లగ్ తరువాత: SIEMENS 6XV1830-0EH10 PROFIBUS బస్ కేబుల్