ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 0441504 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| ఉత్పత్తి కీ | BE1221 |
| జిటిఐఎన్ | 4017918002190 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 20.666 గ్రాములు |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 20 గ్రాములు |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85369010 |
| మూల దేశం | CN |
సాంకేతిక తేదీ
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -60 °C ... 110 °C (స్వీయ-తాపనంతో సహా నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి; గరిష్ట స్వల్పకాలిక నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత కోసం, RTI Elec చూడండి.) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ/రవాణా) | -25 °C ... 60 °C (కొద్ది సమయం వరకు, 24 గంటలకు మించకుండా, -60 °C నుండి +70 °C వరకు) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అసెంబ్లీ) | -5 °C ... 70 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (యాక్చుయేషన్) | -5 °C ... 70 °C |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిర్వహణ) | 20 % ... 90 % |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిల్వ/రవాణా) | 30 % ... 70 % |
| మౌంటింగ్ రకం | NS 35/7,5 |
| ఎన్ఎస్ 35/15 |
| ఎన్ఎస్ 32 |
| టెర్మినల్ బ్లాక్ మౌంటింగ్ | 0.6 Nm ... 0.8 Nm (మౌంటింగ్ స్క్రూ, M3తో కూడిన PE ఫుట్) |
| రంగు | ఆకుపచ్చ-పసుపు |
| UL 94 ప్రకారం మండే స్వభావ రేటింగ్ | V0 |
| ఇన్సులేటింగ్ మెటీరియల్ గ్రూప్ | I |
| ఇన్సులేటింగ్ పదార్థం | PA |
| చలిలో స్టాటిక్ ఇన్సులేటింగ్ మెటీరియల్ అప్లికేషన్ | -60 °C |
| సాపేక్ష ఇన్సులేషన్ పదార్థ ఉష్ణోగ్రత సూచిక (ఎలక్., UL 746 B) | 130 °C |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R22 | HL 1 - HL 3 |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R23 | HL 1 - HL 3 |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R24 | HL 1 - HL 3 |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R26 | HL 1 - HL 3 |
| ఉపరితల జ్వలనశీలత NFPA 130 (ASTM E 162) | ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| పొగ యొక్క నిర్దిష్ట ఆప్టికల్ సాంద్రత NFPA 130 (ASTM E 662) | ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| పొగ వాయువు విషపూరితత్వం NFPA 130 (SMP 800C) | ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| వెడల్పు | 6.2 మిమీ |
| ఎత్తు | 42.5 మి.మీ |
| NS 32లో లోతు | 52 మిమీ |
| NS 35/7,5 వద్ద లోతు | 47 మిమీ |
| NS 35/15 వద్ద లోతు | 54.5 మిమీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ సంప్రదించండి URTK/S RD 0311812 టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ UT 6-T-HV P/P 3070121 టెర్మినల్ బ్లాక్