ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 3026696 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| ఉత్పత్తి కీ | BE1211 |
| జిటిఐఎన్ | 4017918441135 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 8.676 గ్రాములు |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 8.624 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85369010 |
| మూల దేశం | CN |
సాంకేతిక తేదీ
| బహిర్గత సమయం | 30 సెకన్లు |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| ఆసిలేషన్/బ్రాడ్బ్యాండ్ నాయిస్ |
| స్పెసిఫికేషన్ | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2018-05 |
| స్పెక్ట్రమ్ | దీర్ఘకాలిక జీవిత పరీక్ష వర్గం 1, తరగతి B, శరీరానికి అమర్చబడినది |
| ASD స్థాయి | 1.857 (మీ/సె²)²/Hz |
| త్వరణం | 0.8గ్రా |
| ప్రతి అక్షానికి పరీక్ష వ్యవధి | 5 గంటలు |
| పరీక్ష సూచనలు | X-, Y- మరియు Z-అక్షాలు |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| షాక్లు |
| స్పెసిఫికేషన్ | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2018-05 |
| పల్స్ ఆకారం | హాఫ్-సైన్ |
| త్వరణం | 5g (10-150-10 Hz) |
| షాక్ వ్యవధి | 30 మిల్లీసెకన్లు |
| ప్రతి దిశలో షాక్ల సంఖ్య | 3 |
| పరీక్ష సూచనలు | X-, Y- మరియు Z-అక్షాలు (ధనాత్మక మరియు రుణాత్మక) |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| పరిసర పరిస్థితులు |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -60 °C ... 110 °C (స్వీయ-తాపనంతో సహా నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి; గరిష్ట స్వల్పకాలిక నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత కోసం, RTI Elec చూడండి.) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ/రవాణా) | -25 °C ... 60 °C (కొద్ది సమయం వరకు, 24 గంటలకు మించకుండా, -60 °C నుండి +70 °C వరకు) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అసెంబ్లీ) | -5 °C ... 70 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (యాక్చుయేషన్) | -5 °C ... 70 °C |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిర్వహణ) | 20 % ... 90 % |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిల్వ/రవాణా) | 30 % ... 70 % |
| మౌంటింగ్ రకం | NS 35/7,5 |
| ఎన్ఎస్ 35/15 |
| ఎన్ఎస్ 32 |
| వెడల్పు | 6.2 మిమీ |
| చివరి కవర్ వెడల్పు | 1.8 మి.మీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ TB 35 CH I 3000776 టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ సంప్రదించండి URTK/S RD 0311812 టెర్మినల్ బ్లాక్