ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 3036110 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| ఉత్పత్తి కీ | BE2111 |
| జిటిఐఎన్ | 4017918819088 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 25.31 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 25.262 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85369010 |
| మూల దేశం | PL |
సాంకేతిక తేదీ
| గుర్తింపు | X II 2 GD Ex eb IIC Gb |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -60 °C ... 85 °C |
| ఎక్స్-సర్టిఫైడ్ యాక్సెసరీలు | 3036644 డి-ఎస్టీ 10 |
| 1206612 SZF 3-1,0X5,5 |
| 3022276 క్లిప్ఫిక్స్ 35-5 |
| 3022218 క్లిప్ఫిక్స్ 35 |
| వంతెనల జాబితా | ప్లగ్-ఇన్ బ్రిడ్జ్ / FBS 2-10 / 3005947 |
| ప్లగ్-ఇన్ బ్రిడ్జ్ / FBS 5-10 / 3005948 |
| బ్రిడ్జ్ డేటా | 53.5 A (10 mm²) |
| బాహ్య ఉష్ణోగ్రత పెరుగుదల | 40 K (56.6 A / 10 mm²) |
| వంతెనతో అనుసంధానించడానికి | 550 వి |
| రేటెడ్ ఇన్సులేషన్ వోల్టేజ్ | 500 వి |
| అవుట్పుట్ | (శాశ్వత) |
| మాజీ స్థాయి జనరల్ |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ | 550 వి |
| రేటెడ్ కరెంట్ | 51 ఎ |
| గరిష్ట లోడ్ కరెంట్ | 59.5 ఎ |
| సంపర్క నిరోధకత | 0.4 mΩ |
| మాజీ కనెక్షన్ డేటా జనరల్ |
| నామమాత్రపు క్రాస్ సెక్షన్ | 10 మిమీ² |
| రేటెడ్ క్రాస్ సెక్షన్ AWG | 8 |
| కనెక్షన్ సామర్థ్యం దృఢమైనది | 1.5 మిమీ² ... 16 మిమీ² |
| కనెక్షన్ సామర్థ్యం AWG | 16 ... 6 |
| కనెక్షన్ సామర్థ్యం సౌకర్యవంతమైనది | 1.5 మిమీ² ... 10 మిమీ² |
| కనెక్షన్ సామర్థ్యం AWG | 16 ... 8 |
| రంగు | బూడిద రంగు (RAL7042) |
| UL 94 ప్రకారం మండే స్వభావ రేటింగ్ | V0 |
| ఇన్సులేటింగ్ మెటీరియల్ గ్రూప్ | I |
| ఇన్సులేటింగ్ పదార్థం | PA |
| చలిలో స్టాటిక్ ఇన్సులేటింగ్ మెటీరియల్ అప్లికేషన్ | -60 °C |
| సాపేక్ష ఇన్సులేషన్ పదార్థ ఉష్ణోగ్రత సూచిక (ఎలక్., UL 746 B) | 130 °C |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R22 | HL 1 - HL 3 |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R23 | HL 1 - HL 3 |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R24 | HL 1 - HL 3 |
| రైలు వాహనాలకు అగ్ని రక్షణ (DIN EN 45545-2) R26 | HL 1 - HL 3 |
| ఉపరితల జ్వలనశీలత NFPA 130 (ASTM E 162) | ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| పొగ యొక్క నిర్దిష్ట ఆప్టికల్ సాంద్రత NFPA 130 (ASTM E 662) | ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| పొగ వాయువు విషపూరితత్వం NFPA 130 (SMP 800C) | ఉత్తీర్ణత సాధించారు |
| వెడల్పు | 10.2 మిమీ |
| చివరి కవర్ వెడల్పు | 2.2 మి.మీ |
| ఎత్తు | 71.5 మి.మీ |
| NS 35/7,5 వద్ద లోతు | 50.3 మిమీ |
| NS 35/15 వద్ద లోతు | 57.8 మి.మీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ ST 6-TWIN 3036466 టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ ST 16 3036149 టెర్మినల్ బ్లాక్