ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| ఆర్డర్ సంఖ్య | 3246324 |
| ప్యాకేజింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| అమ్మకాల కీ కోడ్ | BEK211 |
| ఉత్పత్తి కీ కోడ్ | BEK211 |
| జిటిఐఎన్ | 4046356608404 |
| యూనిట్ బరువు (ప్యాకేజింగ్తో సహా) | 7.653 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకేజింగ్ మినహాయించి) | 7.5 గ్రా |
| మూల దేశం | CN |
సాంకేతిక తేదీ
| ఉత్పత్తి రకం | ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్లు |
| ఉత్పత్తి శ్రేణి | TB |
| అంకెల సంఖ్య | 1 |
| కనెక్షన్ వాల్యూమ్ | 2 |
| పంక్తుల సంఖ్య | 1 |
| సంభావ్యత | 1 |
| ఓవర్వోల్టేజ్ వర్గం | III |
| కాలుష్య స్థాయి | 3 |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -60 °C ... 110 °C (స్వీయ-తాపనంతో సహా నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి; గరిష్ట స్వల్పకాలిక నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత కోసం, ఎలక్ట్రికల్ క్యారెక్టరిస్టిక్స్ రిలేటివ్ టెంపరేచర్ ఇండెక్స్ను చూడండి) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ/రవాణా) | -25 °C ... 60 °C (స్వల్పకాలికం (24 గంటల వరకు), -60 °C నుండి +70 °C) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అసెంబ్లీ) | -5 °C ... 70 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -5 °C ... 70 °C |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిర్వహణ) | 20 % ... 90 % |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిల్వ/రవాణా) | 30 % ... 70 % |
| స్పెసిఫికేషన్ | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2008-03 |
| పల్స్ తరంగరూపం | హాఫ్ కార్డ్ |
| త్వరణం | 30గ్రా |
| షాక్ సమయం | 18 మిల్లీసెకన్లు |
| ప్రతి దిశలో షాక్ల సంఖ్య | 3 |
| పరీక్ష దిశ | X-, Y- మరియు Z-అక్షాలు (ధనాత్మక మరియు రుణాత్మక) |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యారు |
| వెడల్పు | 6.2 మిమీ |
| చివరి పలక వెడల్పు | 1.8 మి.మీ |
| అధిక | 42.5 మి.మీ |
| NS 32 లోతు | 52 మిమీ |
| NS 35/7,5 లోతు | 47 మిమీ |
| NS 35/15 లోతు | 54.5 మిమీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 3059773 TB 2,5 BI ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: వెయిడ్ముల్లర్ ప్రో బాస్ 30W 24V 1.3A 2838500000 పవర్ సప్లై