ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 3004524 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| ఉత్పత్తి కీ | BE1211 |
| జిటిఐఎన్ | 4017918090821 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 13.49 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 13.014 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85369010 |
| మూల దేశం | CN |
| వస్తువు సంఖ్య | 3004524 |
సాంకేతిక తేదీ
| ఉత్పత్తి రకం | ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్ |
| ఉత్పత్తి కుటుంబం | UK |
| కనెక్షన్ల సంఖ్య | 2 |
| వరుసల సంఖ్య | 1 |
| సామర్థ్యాలు | 1 |
| ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు |
| ఓవర్వోల్టేజ్ వర్గం | III |
| కాలుష్య స్థాయి | 3 |
| రేటెడ్ సర్జ్ వోల్టేజ్ | 8 kV |
| నామమాత్రపు పరిస్థితికి గరిష్ట శక్తి నష్టం | 1.31 W |
| వెడల్పు | 8.2 మిమీ |
| చివరి కవర్ వెడల్పు | 1.8 మి.మీ |
| ఎత్తు | 42.5 మి.మీ |
| NS 32లో లోతు | 52 మిమీ |
| NS 35/7,5 వద్ద లోతు | 47 మిమీ |
| NS 35/15 వద్ద లోతు | 54.5 మిమీ |
| సర్జ్ వోల్టేజ్ పరీక్ష |
| టెస్ట్ వోల్టేజ్ సెట్పాయింట్ | 9.8 kV |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| ఉష్ణోగ్రత-పెరుగుదల పరీక్ష |
| అవసరమైన ఉష్ణోగ్రత-పెరుగుదల పరీక్ష | ఉష్ణోగ్రతలో పెరుగుదల ≤ 45 K |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| స్వల్పకాలిక తట్టుకునే కరెంట్ 6 మిమీ² | 0.72 kA |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| పవర్-ఫ్రీక్వెన్సీ విత్స్టాండ్ వోల్టేజ్ |
| టెస్ట్ వోల్టేజ్ సెట్పాయింట్ | 2 kV |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| ఫలితం | పరీక్షలో ఉత్తీర్ణులయ్యాను |
| పరిసర పరిస్థితులు |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -60 °C ... 110 °C (స్వీయ-తాపనంతో సహా నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి; గరిష్ట స్వల్పకాలిక నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత కోసం, RTI Elec చూడండి.) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ/రవాణా) | -25 °C ... 60 °C (కొద్ది సమయం వరకు, 24 గంటలకు మించకుండా, -60 °C నుండి +70 °C వరకు) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అసెంబ్లీ) | -5 °C ... 70 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (యాక్చుయేషన్) | -5 °C ... 70 °C |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిర్వహణ) | 20 % ... 90 % |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిల్వ/రవాణా) | 30 % ... 70 % |
సంబంధిత నమూనాలు
3001501 UK3N
3004362యూకే 5 ఎన్
3004524యూకే 6 ఎన్
3005073యూకే 10 ఎన్
3006043యూకే 16 ఎన్
3074130 UK35N
30033472.5N
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 3004362 UK 5 N - ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 3005073 UK 10 N - ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్