ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 3000486 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 50 పిసి |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 50 పిసి |
| అమ్మకాల కీలకం | BE1411 |
| ఉత్పత్తి కీ | BEK211 |
| జిటిఐఎన్ | 4046356608411 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 11.94 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 11.94 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85369010 |
| మూల దేశం | CN |
సాంకేతిక తేదీ
| ఉత్పత్తి రకం | ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్ |
| ఉత్పత్తి కుటుంబం | TB |
| స్థానాల సంఖ్య | 1 |
| కనెక్షన్ల సంఖ్య | 2 |
| వరుసల సంఖ్య | 1 |
| సామర్థ్యాలు | 1 |
| ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు |
| ఓవర్వోల్టేజ్ వర్గం | III |
| కాలుష్య స్థాయి | 3 |
| రేటెడ్ సర్జ్ వోల్టేజ్ | 8 kV |
| నామమాత్రపు పరిస్థితికి గరిష్ట శక్తి నష్టం | 1.31 W |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిర్వహణ) | -60 °C ... 110 °C (స్వీయ-తాపనంతో సహా నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి; గరిష్ట స్వల్పకాలిక నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత కోసం, RTI Elec చూడండి.) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (నిల్వ/రవాణా) | -25 °C ... 60 °C (కొద్ది సమయం వరకు, 24 గంటలకు మించకుండా, -60 °C నుండి +70 °C వరకు) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (అసెంబ్లీ) | -5 °C ... 70 °C |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత (యాక్చుయేషన్) | -5 °C ... 70 °C |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిర్వహణ) | 20 % ... 90 % |
| అనుమతించదగిన తేమ (నిల్వ/రవాణా) | 30 % . |
| వెడల్పు | 8.2 మిమీ |
| చివరి కవర్ వెడల్పు | 1.8 మి.మీ |
| ఎత్తు | 42.5 మి.మీ |
| NS 32లో లోతు | 52 మిమీ |
| NS 35/7,5 వద్ద లోతు | 47 మిమీ |
| NS 35/15 వద్ద లోతు | 54.5 మిమీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 1452265 UT 1,5 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 3031212 ST 2,5 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్