ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 2966676 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 10 ముక్కలు |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 1 ముక్క |
| అమ్మకాల కీలకం | CK6213 |
| ఉత్పత్తి కీ | CK6213 |
| కేటలాగ్ పేజీ | పేజీ 376 (సి-5-2019) |
| జిటిఐఎన్ | 4017918130510 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 38.4 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 35.5 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85364190 |
| మూల దేశం | DE |
ఉత్పత్తి వివరణ
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ UN | 24 V DC |
| UN కి సంబంధించి ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 0.8 ... 1.2 |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 19.2 V DC ... 28.8 V DC |
| UN కి సంబంధించి స్విచ్చింగ్ థ్రెషోల్డ్ "0" సిగ్నల్ | ≤ 0.4 |
| UN కి సంబంధించి స్విచ్చింగ్ థ్రెషోల్డ్ "1" సిగ్నల్ | ≥ 0.8 |
| UN వద్ద సాధారణ ఇన్పుట్ కరెంట్ | 8.5 mA |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | 20 µs (UN వద్ద) |
| సాధారణ ఆఫ్ సమయం | 300 µs (UN వద్ద) |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ డిస్ప్లే | పసుపు LED |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | రివర్స్ పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్; పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్ డయోడ్ |
| ఫ్రీవీలింగ్ డయోడ్; ఫ్రీవీలింగ్ డయోడ్ |
| ప్రసార పౌనఃపున్యం | 300 హెర్ట్జ్ |
అవుట్పుట్ డేటా
| కాంటాక్ట్ స్విచింగ్ రకం | 1 N/O సంప్రదింపు |
| డిజిటల్ అవుట్పుట్ రూపకల్పన | ఎలక్ట్రానిక్ |
| సంప్రదింపు కనెక్షన్ రకం | పవర్ కాంటాక్ట్ |
| అవుట్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 3 V DC ... 33 V DC |
| నిరంతర కరెంట్ను పరిమితం చేయడం | 3 ఎ (డీరేటింగ్ కర్వ్ చూడండి) |
| గరిష్ట ఇన్రష్ కరెంట్ | 15 ఎ (10 ఎంఎస్) |
| గరిష్ట పరిమితి నిరంతర కరెంట్ వద్ద వోల్టేజ్ తగ్గుదల | ≤ 200 mV |
| అవుట్పుట్ సర్క్యూట్ | 2-కండక్టర్, ఫ్లోటింగ్ |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | రివర్స్ పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్; పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్ డయోడ్ |
| సర్జ్ ప్రొటెక్షన్ |
కనెక్షన్ డేటా
| కనెక్షన్ పద్ధతి | స్క్రూ కనెక్షన్ |
| స్ట్రిప్పింగ్ పొడవు | 8 మిమీ |
| స్క్రూ థ్రెడ్ | M3 |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ దృఢమైనది | 0.14 మిమీ² ... 2.5 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ ఫ్లెక్సిబుల్ | 0.14 మిమీ² ... 2.5 మిమీ² |
| 0.2 మిమీ² ... 2.5 మిమీ² (సింగిల్ ఫెర్రూల్) |
| 2x 0.5 మిమీ² ... 1.5 మిమీ² (ట్విన్ ఫెర్రూల్) |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ AWG | 26 ... 14 |
| బిగించే టార్క్ | 0.6 Nm ... 0.8 Nm |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2966210 PLC-RSC- 24DC/ 1/ACT - రిలే మాడ్యూల్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2967060 PLC-RSC- 24DC/21-21 - రిలే మాడ్యూల్