ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 2966595 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 10 ముక్కలు |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 10 ముక్కలు |
| అమ్మకాల కీలకం | సి460 |
| ఉత్పత్తి కీ | CK69K1 |
| కేటలాగ్ పేజీ | పేజీ 286 (సి-5-2019) |
| జిటిఐఎన్ | 4017918130947 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 5.29 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 5.2 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85364190 |
సాంకేతిక తేదీ
| ఉత్పత్తి రకం | సింగిల్ సాలిడ్-స్టేట్ రిలే |
| ఆపరేటింగ్ మోడ్ | 100% ఆపరేటింగ్ ఫ్యాక్టర్ |
| డేటా నిర్వహణ స్థితి |
| చివరి డేటా నిర్వహణ తేదీ | 11.07.2024 |
| వ్యాస సవరణ | 03 |
| ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు: ప్రమాణాలు/నియమాలు |
| ఇన్సులేషన్ | ప్రాథమిక ఇన్సులేషన్ |
| ఓవర్వోల్టేజ్ వర్గం | III |
| కాలుష్య స్థాయి | 2 |
విద్యుత్ లక్షణాలు
| నామమాత్రపు పరిస్థితికి గరిష్ట శక్తి నష్టం | 0.17 వాట్స్ |
| పరీక్ష వోల్టేజ్ (ఇన్పుట్/అవుట్పుట్) | 2.5 kV (50 Hz, 1 నిమిషం, ఇన్పుట్/అవుట్పుట్) |
ఇన్పుట్ డేటా
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ UN | 24 V DC |
| UN కి సంబంధించి ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 0.8 ... 1.2 |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 19.2 V DC ... 28.8 V DC |
| UN కి సంబంధించి స్విచ్చింగ్ థ్రెషోల్డ్ "0" సిగ్నల్ | 0.4 |
| UN కి సంబంధించి స్విచ్చింగ్ థ్రెషోల్డ్ "1" సిగ్నల్ | 0.7 |
| UN వద్ద సాధారణ ఇన్పుట్ కరెంట్ | 7 mA |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | 20 µs (UN వద్ద) |
| సాధారణ ఆఫ్ సమయం | 300 µs (UN వద్ద) |
| ప్రసార పౌనఃపున్యం | 300 హెర్ట్జ్ |
అవుట్పుట్ డేటా
| కాంటాక్ట్ స్విచింగ్ రకం | 1 N/O సంప్రదింపు |
| డిజిటల్ అవుట్పుట్ రూపకల్పన | ఎలక్ట్రానిక్ |
| అవుట్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 3 V DC ... 33 V DC |
| నిరంతర కరెంట్ను పరిమితం చేయడం | 3 ఎ (డీరేటింగ్ కర్వ్ చూడండి) |
| గరిష్ట ఇన్రష్ కరెంట్ | 15 ఎ (10 ఎంఎస్) |
| గరిష్ట పరిమితి నిరంతర కరెంట్ వద్ద వోల్టేజ్ తగ్గుదల | ≤ 150 mV |
| అవుట్పుట్ సర్క్యూట్ | 2-కండక్టర్, ఫ్లోటింగ్ |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | రివర్స్ పోలారిటీ రక్షణ |
| సర్జ్ ప్రొటెక్షన్ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2904376 పవర్ సప్లై యూనిట్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 3044076 ఫీడ్-త్రూ టెర్మినల్ బ్లాక్