ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 2961215 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 10 ముక్కలు |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 10 ముక్కలు |
| అమ్మకాల కీలకం | 08 |
| ఉత్పత్తి కీ | CK6195 |
| కేటలాగ్ పేజీ | పేజీ 290 (సి-5-2019) |
| జిటిఐఎన్ | 4017918157999 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 16.08 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 14.95 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85364900 |
| మూల దేశం | AT |
ఉత్పత్తి వివరణ
| కాయిల్ వైపు |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ UN | 24 V DC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 15.6 V DC ... 59.52 V DC |
| డ్రైవ్ మరియు ఫంక్షన్ | మోనోస్టేబుల్ |
| డ్రైవ్ (ధ్రువత్వం) | ధ్రువణరహిత |
| UN వద్ద సాధారణ ఇన్పుట్ కరెంట్ | 17 mA |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | 7 మిల్లీసెకన్లు |
| సాధారణ విడుదల సమయం | 3 మిల్లీసెకన్లు |
| కాయిల్ నిరోధకత | 1440 Ω ±10 % (20 °C వద్ద) |
అవుట్పుట్ డేటా
| స్విచ్చింగ్ |
| కాంటాక్ట్ స్విచింగ్ రకం | 2 చేంజ్ఓవర్ కాంటాక్ట్లు |
| స్విచ్ కాంటాక్ట్ రకం | ఒకే పరిచయం |
| సంప్రదింపు సామగ్రి | AgNi, గట్టి బంగారు పూత పూసిన |
| గరిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 30 V AC |
| 36 V DC |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 100 mV (10 mA వద్ద) |
| నిరంతర కరెంట్ను పరిమితం చేయడం | 50 mA |
| గరిష్ట ఇన్రష్ కరెంట్ | 50 mA |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ కరెంట్ | 1 mA (24 V వద్ద) |
| అంతరాయ రేటింగ్ (ఓమిక్ లోడ్) గరిష్టం. | 1.2 W (24 V DC వద్ద) |
| మారడం: బంగారు పొర నాశనం అయినప్పుడు |
| గమనిక | బంగారు పొర నాశనమైతే ఈ క్రింది విలువలు వర్తిస్తాయి |
| సంప్రదింపు సామగ్రి | అగ్ని |
| గరిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 250 V AC/DC |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 5 V (10 mA వద్ద) |
| నిరంతర కరెంట్ను పరిమితం చేయడం | 8 ఎ |
| గరిష్ట ఇన్రష్ కరెంట్ | 15 ఎ (300 ఎంఎస్) |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ కరెంట్ | 10 mA (5 V వద్ద) |
| అంతరాయ రేటింగ్ (ఓమిక్ లోడ్) గరిష్టం. | 190 W (24 V DC వద్ద) |
| 85 W (48 V DC వద్ద) |
| 60 W (60 V DC వద్ద) |
| 44 W (110 V DC వద్ద) |
| 60 W (220 V DC వద్ద) |
| 2000 VA (250˽V˽AC కోసం) |
| మార్పిడి సామర్థ్యం | 2 A (24 V, DC13 వద్ద) |
| 0.2 A (110 V, DC13 వద్ద) |
| 0.2 A (250 V, DC13 వద్ద) |
| 2 A (24 V, AC15 వద్ద) |
| 2 A (120 V, AC15 వద్ద) |
| 2 A (250 V, AC15 వద్ద) |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2961192 REL-MR- 24DC/21-21 - సింగిల్ రిలే తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2961312 REL-MR- 24DC/21HC - సింగిల్ రిలే