ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 2961192 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 10 ముక్కలు |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 10 ముక్కలు |
| అమ్మకాల కీలకం | CK6195 |
| ఉత్పత్తి కీ | CK6195 |
| కేటలాగ్ పేజీ | పేజీ 290 (సి-5-2019) |
| జిటిఐఎన్ | 4017918158019 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 16.748 గ్రాములు |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 15.94 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85364190 |
| మూల దేశం | AT |
ఉత్పత్తి వివరణ
| కాయిల్ వైపు |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ UN | 24 V DC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 15.6 V DC ... 59.52 V DC |
| డ్రైవ్ మరియు ఫంక్షన్ | మోనోస్టేబుల్ |
| డ్రైవ్ (ధ్రువత్వం) | ధ్రువణరహిత |
| UN వద్ద సాధారణ ఇన్పుట్ కరెంట్ | 17 mA |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | 7 మిల్లీసెకన్లు |
| సాధారణ విడుదల సమయం | 3 మిల్లీసెకన్లు |
| కాయిల్ నిరోధకత | 1440 Ω ±10 % (20 °C వద్ద) |
అవుట్పుట్ డేటా
| స్విచ్చింగ్ |
| కాంటాక్ట్ స్విచింగ్ రకం | 2 చేంజ్ఓవర్ కాంటాక్ట్లు |
| స్విచ్ కాంటాక్ట్ రకం | ఒకే పరిచయం |
| సంప్రదింపు సామగ్రి | అగ్ని |
| గరిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 250 V AC/DC |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 5 V (10 mA) |
| నిరంతర కరెంట్ను పరిమితం చేయడం | 8 ఎ |
| గరిష్ట ఇన్రష్ కరెంట్ | 25 ఎ (20 ఎంఎస్) |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ కరెంట్ | 10 mA (5 V) |
| అంతరాయ రేటింగ్ (ఓమిక్ లోడ్) గరిష్టం. | 192 W (24 V DC) |
| 96 W (48 V DC) |
| 60 W (60 V DC వద్ద) |
| 44 W (110 V DC వద్ద) |
| 60 W (220 V DC వద్ద) |
| 2000 VA (250 V AC) |
| మార్పిడి సామర్థ్యం | 2 A (24 V (DC13)) |
| 0.2 A (250 V (DC-13)) |
| 3 ఎ (24 వి (ఎసి15)) |
| 3 ఎ (120 వి (ఎసి15)) |
| 3 ఎ (250 వి (ఎసి15)) |
| UL 508 ప్రకారం మోటార్ లోడ్ | 1/4 హెచ్పి, 120 వి ఏసి |
| 1/2 హెచ్పి, 240 వి ఏసి |
| ఉత్పత్తి రకం | సింగిల్ రిలే |
| ఆపరేటింగ్ మోడ్ | 100% ఆపరేటింగ్ ఫ్యాక్టర్ |
| యాంత్రిక సేవా జీవితం | 3x 107 చక్రాలు |
| ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు |
| ఇన్సులేషన్ | ప్రాథమిక ఇన్సులేషన్ |
| ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు |
| ఇన్సులేషన్ | ప్రాథమిక ఇన్సులేషన్ |
| ఓవర్వోల్టేజ్ వర్గం | III |
| కాలుష్య స్థాయి | 3 |
| వెడల్పు | 12.7 మి.మీ |
| ఎత్తు | 29 మిమీ |
| లోతు | 15.7 మి.మీ |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2961105 REL-MR- 24DC/21 - సింగిల్ రిలే తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2961215 REL-MR- 24DC/21-21AU - సింగిల్ రిలే