అధిక పనితీరు గల క్వింట్ పవర్ పవర్ సప్లైల నాల్గవ తరం, కొత్త ఫంక్షన్ల ద్వారా ఉన్నతమైన సిస్టమ్ లభ్యతను నిర్ధారిస్తుంది. సిగ్నలింగ్ థ్రెషోల్డ్లు మరియు క్యారెక్టరిస్టిక్ కర్వ్లను NFC ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా విడివిడిగా సర్దుబాటు చేయవచ్చు.
క్వింట్ పవర్ పవర్ సప్లై యొక్క ప్రత్యేకమైన SFB టెక్నాలజీ మరియు నివారణ ఫంక్షన్ పర్యవేక్షణ మీ అప్లికేషన్ లభ్యతను పెంచుతాయి.
| నియంత్రణ ఇన్పుట్ (కాన్ఫిగర్ చేయదగినది) Rem | అవుట్పుట్ పవర్ ఆన్/ఆఫ్ (స్లీప్ మోడ్) |
| డిఫాల్ట్ | అవుట్పుట్ పవర్ ఆన్లో ఉంది (>40 kΩ/24 V DC/Rem మరియు SGnd మధ్య ఓపెన్ బ్రిడ్జ్) |
| AC ఆపరేషన్ |
| నెట్వర్క్ రకం | స్టార్ నెట్వర్క్ |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 3x 400 V AC ... 500 V AC |
| 2x 400 V AC ... 500 V AC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 3x 400 V AC ... 500 V AC -20 % ... +10 % |
| 2x 400 V AC ... 500 V AC -10 % ... +10 % |
| సాధారణ జాతీయ గ్రిడ్ వోల్టేజ్ | 400 V AC |
| 480 V AC |
| సరఫరా వోల్టేజ్ రకం | AC |
| ఇన్రష్ కరెంట్ | టైప్. 2 ఎ (25 °C వద్ద) |
| ఇన్రష్ కరెంట్ ఇంటిగ్రల్ (I2t) | < 0.1 A2లు |
| ఇన్రష్ కరెంట్ పరిమితి | 2 ఎ (1 మిల్లీసెకను తర్వాత) |
| AC ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 50 Hz ... 60 Hz -10 % ... +10 % |
| పౌనఃపున్య పరిధి (fN) | 50 Hz ... 60 Hz -10 % ... +10 % |
| మెయిన్స్ బఫరింగ్ సమయం | సాధారణంగా 33 మిల్లీసెకన్లు (3x 400 V AC) |
| సాధారణంగా 33 మిల్లీసెకన్లు (3x 480 V AC) |
| ప్రస్తుత వినియోగం | 3x 0.99 A (400 V AC) |
| 3x 0.81 A (480 V AC) |
| 2x 1.62 A (400 V AC) |
| 2x 1.37 A (480 V AC) |
| 3x 0.8 A (500 V AC) |
| 2x 1.23 A (500 V AC) |
| నామమాత్రపు విద్యుత్ వినియోగం | 541 VA |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | తాత్కాలిక సర్జ్ రక్షణ; వేరిస్టర్, గ్యాస్తో నింపిన సర్జ్ అరెస్ట్ర్ |
| ఘాత కారకం (cos phi) | 0.94 |
| స్విచ్-ఆన్ సమయం | < 1 సెకను |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | 300 మిల్లీసెకన్లు (స్లీప్ మోడ్ నుండి) |
| ఇన్పుట్ రక్షణ కోసం సిఫార్సు చేయబడిన బ్రేకర్ | 3x 4 A ... 20 A (లక్షణం B, C లేదా తత్సమానం) |
| ఇన్పుట్ రక్షణ కోసం సిఫార్సు చేయబడిన ఫ్యూజ్ | ≥ 300 V AC |
| PE కి డిశ్చార్జ్ కరెంట్ | < 3.5 mA |
| 1.7 mA (550 V AC, 60 Hz) |
| DC ఆపరేషన్ |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | ± 260 V DC ... 300 V DC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | ± 260 V DC ... 300 V DC -13 % ... +30 % |
| సరఫరా వోల్టేజ్ రకం | DC |
| ప్రస్తుత వినియోగం | 1.23 A (± 260 V DC) |
| 1.06 A (±300 V DC) |
| ఇన్పుట్ రక్షణ కోసం సిఫార్సు చేయబడిన బ్రేకర్ | 1x 6 A (10 x 38 mm, 30 kA L/R = 2 ms) |
| ఇన్పుట్ రక్షణ కోసం సిఫార్సు చేయబడిన ఫ్యూజ్ | ≥ 1000 V DC |