| ఇన్పుట్ |
| కనెక్షన్ పద్ధతి | స్క్రూ కనెక్షన్ |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్, దృఢమైన కనిష్ట. | 0.2 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్, దృఢమైన గరిష్టం. | 6 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ ఫ్లెక్సిబుల్ కనిష్ట. | 0.2 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ ఫ్లెక్సిబుల్ గరిష్టంగా. | 4 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్తో కూడిన ఫెర్రూల్తో సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, కనిష్టంగా. | 0.25 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్తో కూడిన ఫెర్రూల్తో సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, గరిష్టంగా. | 4 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్ లేకుండా ఫెర్రూల్తో కూడిన సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, కనిష్టంగా. | 0.25 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్ లేకుండా ఫెర్రూల్తో కూడిన సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, గరిష్టంగా. | 4 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ AWG కనిష్టం. | 24 |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ AWG గరిష్టం. | 10 |
| స్ట్రిప్పింగ్ పొడవు | 8 మిమీ |
| బిగించే టార్క్, కనిష్టం | 0.5 Nm |
| గరిష్ట బిగింపు టార్క్ | 0.6 Nm |
| అవుట్పుట్ |
| కనెక్షన్ పద్ధతి | స్క్రూ కనెక్షన్ |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్, దృఢమైన కనిష్ట. | 0.2 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్, దృఢమైన గరిష్టం. | 6 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ ఫ్లెక్సిబుల్ కనిష్ట. | 0.2 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ ఫ్లెక్సిబుల్ గరిష్టంగా. | 4 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్తో కూడిన ఫెర్రూల్తో సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, కనిష్టంగా. | 0.25 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్తో కూడిన ఫెర్రూల్తో సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, గరిష్టంగా. | 4 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్ లేకుండా ఫెర్రూల్తో కూడిన సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, కనిష్టంగా. | 0.25 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్ లేకుండా ఫెర్రూల్తో కూడిన సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, గరిష్టంగా. | 4 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ AWG కనిష్టం. | 24 |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ AWG గరిష్టం. | 10 |
| స్ట్రిప్పింగ్ పొడవు | 8 మిమీ |
| బిగించే టార్క్, కనిష్టం | 0.5 Nm |
| గరిష్ట బిగింపు టార్క్ | 0.6 Nm |
| సిగ్నల్ |
| కనెక్షన్ పద్ధతి | పుష్-ఇన్ కనెక్షన్ |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్, దృఢమైన కనిష్ట. | 0.2 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్, దృఢమైన గరిష్టం. | 1 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ ఫ్లెక్సిబుల్ కనిష్ట. | 0.2 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ ఫ్లెక్సిబుల్ గరిష్టంగా. | 1.5 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్తో కూడిన ఫెర్రూల్తో సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, కనిష్టంగా. | 0.2 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్తో కూడిన ఫెర్రూల్తో సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, గరిష్టంగా. | 0.75 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్ లేకుండా ఫెర్రూల్తో కూడిన సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, కనిష్టంగా. | 0.2 మిమీ² |
| ప్లాస్టిక్ స్లీవ్ లేకుండా ఫెర్రూల్తో కూడిన సింగిల్ కండక్టర్/ఫ్లెక్సిబుల్ టెర్మినల్ పాయింట్, గరిష్టంగా. | 1.5 మిమీ² |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ AWG కనిష్టం. | 24 |
| కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ AWG గరిష్టం. | 16 |
| స్ట్రిప్పింగ్ పొడవు | 8 మిమీ |