రిఫ్లైన్ పూర్తి ఉత్పత్తి శ్రేణిలోని ప్లగ్ చేయగల ఎలక్ట్రోమెకానికల్ మరియు సాలిడ్-స్టేట్ రిలేలు మరియు బేస్, UL 508కు అనుగుణంగా గుర్తించబడ్డాయి మరియు ఆమోదించబడ్డాయి. సంబంధిత ఆమోదాలను ఆయా భాగాల వద్ద పొందవచ్చు.
| కాయిల్ వైపు |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ UN | 24 V DC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 19.2 V DC ... 36 V DC (20 °C) |
| UN కి సంబంధించి ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | రేఖాచిత్రాన్ని చూడండి |
| డ్రైవ్ మరియు ఫంక్షన్ | మోనోస్టేబుల్ |
| డ్రైవ్ (ధ్రువత్వం) | ధ్రువణ |
| UN వద్ద సాధారణ ఇన్పుట్ కరెంట్ | 9 mA |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | 5 మిల్లీసెకన్లు |
| సాధారణ విడుదల సమయం | 8 మిల్లీసెకన్లు |
| కాయిల్ వోల్టేజ్ | 24 V DC |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | ఫ్రీవీలింగ్ డయోడ్ |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ డిస్ప్లే | పసుపు LED |
అవుట్పుట్ డేటా
| స్విచ్చింగ్ |
| కాంటాక్ట్ స్విచింగ్ రకం | 1 N/O సంప్రదింపు |
| స్విచ్ కాంటాక్ట్ రకం | ఒకే పరిచయం |
| సంప్రదింపు సామగ్రి | AgSnO |
| గరిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 250 V AC/DC |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 5 V (100 mA) |
| నిరంతర కరెంట్ను పరిమితం చేయడం | 6 ఎ |
| గరిష్ట ఇన్రష్ కరెంట్ | 10 ఎ (4 సె) |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ కరెంట్ | 10 mA (12 V) |
| అంతరాయ రేటింగ్ (ఓమిక్ లోడ్) గరిష్టం. | 140 W (24 V DC) |
| 20 W (48 V DC) |
| 18 W (60 V DC) |
| 23 W (110 V DC) |
| 40 W (220 V DC) |
| 1500 VA (250 V AC) |
| వినియోగ వర్గం CB పథకం (IEC 60947-5-1) | AC15, 3 A/250 V (N/O కాంటాక్ట్) |
| AC15, 1 A/250 V (N/C కాంటాక్ట్) |
| DC13, 1.5 A/24 V (N/O కాంటాక్ట్) |
| DC13, 0.2 A/110 V (N/O కాంటాక్ట్) |
| DC13, 0.1 A/220 V (N/O కాంటాక్ట్) |