ప్రాథమిక కార్యాచరణతో కూడిన UNO POWER విద్యుత్ సరఫరాలు
వాటి అధిక పవర్ డెన్సిటీ కారణంగా, కాంపాక్ట్ UNO POWER పవర్ సప్లైలు 240 W వరకు ఉన్న లోడ్లకు, ముఖ్యంగా కాంపాక్ట్ కంట్రోల్ బాక్సులలో, ఆదర్శవంతమైన పరిష్కారం. ఈ పవర్ సప్లై యూనిట్లు వివిధ పనితీరు తరగతులలో మరియు మొత్తం వెడల్పులలో అందుబాటులో ఉన్నాయి. వాటి అధిక సామర్థ్యం మరియు తక్కువ ఐడ్లింగ్ నష్టాలు అధిక స్థాయి శక్తి సామర్థ్యాన్ని నిర్ధారిస్తాయి.
| AC ఆపరేషన్ |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 100 V AC ... 240 V AC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 85 V AC ... 264 V AC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి AC | 85 V AC ... 264 V AC |
| సరఫరా వోల్టేజ్ రకం | AC |
| ఇన్రష్ కరెంట్ | < 30 ఎ (సాధారణం) |
| ఇన్రష్ కరెంట్ ఇంటిగ్రల్ (I2t) | < 0.5 A2లు (సాధారణం) |
| AC ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 50 Hz ... 60 Hz |
| పౌనఃపున్య పరిధి (fN) | 50 Hz ... 60 Hz ±10 % |
| మెయిన్స్ బఫరింగ్ సమయం | > 20 ms (120 V AC) |
| > 85 ms (230 V AC) |
| ప్రస్తుత వినియోగం | సాధారణంగా 1.3 A (100 V AC) |
| సాధారణంగా 0.6 A (240 V AC) |
| నామమాత్రపు విద్యుత్ వినియోగం | 135.5 VA |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | తాత్కాలిక సర్జ్ రక్షణ; వేరిస్టర్ |
| ఘాత కారకం (cos phi) | 0.49 |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | < 1 సెకను |
| ఇన్పుట్ ఫ్యూజ్ | 2.5 A (నెమ్మదిగా ఊదే, అంతర్గత) |
| ఇన్పుట్ రక్షణ కోసం సిఫార్సు చేయబడిన బ్రేకర్ | 6 ఎ ... 16 ఎ (లక్షణాలు బి, సి, డి, కె) |
| వెడల్పు | 35 మిమీ |
| ఎత్తు | 90 మిమీ |
| లోతు | 84 మిమీ |
| సంస్థాపన కొలతలు |
| కుడి/ఎడమ వైపున సంస్థాపన దూరం | 0 మిమీ / 0 మిమీ |
| సంస్థాపన దూరం పై/కింది | 30 మిమీ / 30 మిమీ |