ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 2900305 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 10 ముక్కలు |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 1 ముక్క |
| ఉత్పత్తి కీ | CK623A |
| కేటలాగ్ పేజీ | పేజీ 364 (సి-5-2019) |
| జిటిఐఎన్ | 4046356507004 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 35.54 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 31.27 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85364900 |
| మూల దేశం | DE |
ఉత్పత్తి వివరణ
| ఉత్పత్తి రకం | రిలే మాడ్యూల్ |
| ఉత్పత్తి కుటుంబం | పిఎల్సి-ఇంటర్ఫేస్ |
| అప్లికేషన్ | యూనివర్సల్ |
| ఆపరేటింగ్ మోడ్ | 100% ఆపరేటింగ్ ఫ్యాక్టర్ |
| యాంత్రిక సేవా జీవితం | 2x 107 చక్రాలు |
విద్యుత్ లక్షణాలు
| నామమాత్రపు పరిస్థితికి గరిష్ట శక్తి నష్టం | 0.74 వాట్స్ |
| పరీక్ష వోల్టేజ్ (వైండింగ్/కాంటాక్ట్) | 4 kV AC (50 Hz, 1 నిమిషం, వైండింగ్/కాంటాక్ట్) |
| ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు: కాయిల్/కాంటాక్ట్ |
| రేటెడ్ ఇన్సులేషన్ వోల్టేజ్ | 250 వి |
| రేటెడ్ ఇంపల్స్ విత్స్టాండ్ వోల్టేజ్ | 6 kV |
| ఓవర్వోల్టేజ్ వర్గం | III |
| కాలుష్య స్థాయి | 3 |
ఇన్పుట్ డేటా
| కాయిల్ వైపు |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ UN | 230 V AC |
| 220 V DC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 179.4 V AC ... 264.5 V AC (20 °C) |
| 171.6 V DC ... 253 V DC (20 °C) |
| డ్రైవ్ మరియు ఫంక్షన్ | మోనోస్టేబుల్ |
| డ్రైవ్ (ధ్రువత్వం) | ధ్రువణ |
| UN వద్ద సాధారణ ఇన్పుట్ కరెంట్ | 3.2 mA (UN = 230 V AC వద్ద) |
| 3 mA (UN = 220 V DC వద్ద) |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | 7 మిల్లీసెకన్లు |
| సాధారణ విడుదల సమయం | 15 మిల్లీసెకన్లు |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | బ్రిడ్జ్ రెక్టిఫైయర్; బ్రిడ్జ్ రెక్టిఫైయర్ |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ డిస్ప్లే | పసుపు LED |
అవుట్పుట్ డేటా
| స్విచ్చింగ్ |
| కాంటాక్ట్ స్విచింగ్ రకం | 1 మార్పు కాంటాక్ట్ |
| స్విచ్ కాంటాక్ట్ రకం | ఒకే పరిచయం |
| సంప్రదింపు సామగ్రి | AgSnO |
| గరిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 250 V AC/DC (ప్రక్క ప్రక్క మాడ్యూల్స్లోని ఒకే రకమైన టెర్మినల్ బ్లాక్ల మధ్య 250 V (L1, L2, L3) కంటే ఎక్కువ వోల్టేజ్ల కోసం సెపరేటింగ్ ప్లేట్ PLC-ATPని ఇన్స్టాల్ చేయాలి. ఆ తర్వాత FBST 8-PLC... లేదా ...FBST 500...తో పొటెన్షియల్ బ్రిడ్జింగ్ నిర్వహించబడుతుంది) |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 5 V (100 mA) |
| నిరంతర కరెంట్ను పరిమితం చేయడం | 6 ఎ |
| గరిష్ట ఇన్రష్ కరెంట్ | 10 ఎ (4 సె) |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ కరెంట్ | 10 mA (12 V) |
| షార్ట్-సర్క్యూట్ కరెంట్ | 200 A (షరతులతో కూడిన షార్ట్-సర్క్యూట్ కరెంట్) |
| అంతరాయ రేటింగ్ (ఓమిక్ లోడ్) గరిష్టం. | 140 W (24 V DC వద్ద) |
| 20 W (48 V DC వద్ద) |
| 18 W (60 V DC వద్ద) |
| 23 W (110 V DC వద్ద) |
| 40 W (220 V DC వద్ద) |
| 1500 VA (250˽V˽AC కోసం) |
| అవుట్పుట్ ఫ్యూజ్ | 4 ఎ జిఎల్/జిజి నియోజ్డ్ |
| మార్పిడి సామర్థ్యం | 2 A (24 V, DC13 వద్ద) |
| 0.2 A (110 V, DC13 వద్ద) |
| 0.1 A (220 V, DC13 వద్ద) |
| 3 A (24 V, AC15 వద్ద) |
| 3 A (120 V, AC15 వద్ద) |
| 3 A (230 V, AC15 వద్ద) |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2900299 PLC-RPT- 24DC/21 - రిలే మాడ్యూల్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2900330 PLC-RPT- 24DC/21-21 - రిలే మాడ్యూల్