ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
| వస్తువు సంఖ్య | 2900298 |
| ప్యాకింగ్ యూనిట్ | 10 ముక్కలు |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం | 1 ముక్క |
| ఉత్పత్తి కీ | CK623A |
| కేటలాగ్ పేజీ | పేజీ 382 (సి-5-2019) |
| జిటిఐఎన్ | 4046356507370 |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్తో సహా) | 70.7 గ్రా |
| ఒక్కో వస్తువు బరువు (ప్యాకింగ్ మినహాయించి) | 56.8 గ్రా |
| కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85364190 |
| మూల దేశం | DE |
| వస్తువు సంఖ్య | 2900298 |
ఉత్పత్తి వివరణ
| కాయిల్ వైపు |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ UN | 24 V DC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 20.2 V DC ... 33.6 V DC (20 °C) |
| డ్రైవ్ మరియు ఫంక్షన్ | మోనోస్టేబుల్ |
| డ్రైవ్ (ధ్రువత్వం) | ధ్రువణ |
| UN వద్ద సాధారణ ఇన్పుట్ కరెంట్ | 18 mA |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | 8 మిల్లీసెకన్లు |
| సాధారణ విడుదల సమయం | 10 మిల్లీసెకన్లు |
| కాయిల్ వోల్టేజ్ | 24 V DC |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | రివర్స్ పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్; పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్ డయోడ్ |
| సర్జ్ ప్రొటెక్షన్; ఫ్రీవీలింగ్ డయోడ్ |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ డిస్ప్లే | పసుపు LED |
అవుట్పుట్ డేటా
| స్విచ్చింగ్ |
| కాంటాక్ట్ స్విచింగ్ రకం | 1 N/O సంప్రదింపు |
| స్విచ్ కాంటాక్ట్ రకం | ఒకే పరిచయం |
| సంప్రదింపు సామగ్రి | AgSnO |
| గరిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 250 V AC/DC (ప్రక్క ప్రక్క మాడ్యూల్స్లోని ఒకే రకమైన టెర్మినల్ బ్లాక్ల మధ్య 250 V (L1, L2, L3) కంటే ఎక్కువ వోల్టేజ్ల కోసం సెపరేటింగ్ ప్లేట్ PLC-ATPని ఇన్స్టాల్ చేయాలి. ఆ తర్వాత FBST 8-PLC... లేదా ...FBST 500...తో పొటెన్షియల్ బ్రిడ్జింగ్ నిర్వహించబడుతుంది) |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ వోల్టేజ్ | 12 V (100 mA) |
| నిరంతర కరెంట్ను పరిమితం చేయడం | 6 ఎ |
| 10 A (రెండు కనెక్షన్లు 13, రెండు కనెక్షన్లు 14 మరియు రెండు కనెక్షన్లు BB బ్రిడ్జింగ్ చేయబడితే ఈ విలువ అనుమతించబడుతుంది) |
| గరిష్ట ఇన్రష్ కరెంట్ | 80 ఎ (20 ఎంఎస్) |
| 130 A (గరిష్టంగా, కెపాసిటివ్ లోడ్ వద్ద, 230 V AC, 24 μF) |
| కనిష్ట స్విచ్చింగ్ కరెంట్ | 100 mA (12 V) |
| అంతరాయ రేటింగ్ (ఓమిక్ లోడ్) గరిష్టం. | 144 W (24 V DC వద్ద) |
| 58 W (48 V DC వద్ద) |
| 48 W (60 V DC వద్ద) |
| 50 W (110 V DC వద్ద) |
| 80 W |
| 85 W (250˽V˽DC కోసం) |
| 1500 VA (250˽V˽AC కోసం) |
| అంతరాయ రేటింగ్ (ఓమిక్ లోడ్) గరిష్ట బ్రిడ్జ్డ్ | 240 W (24 V DC కొరకు. కనెక్షన్ 13, కనెక్షన్ 14 మరియు కనెక్షన్ BB రెండూ బ్రిడ్జ్ చేయబడితే ఈ విలువ అనుమతించబడుతుంది.) |
| 2500 VA (250 V AC కోసం. కనెక్షన్ 13, కనెక్షన్ 14 మరియు కనెక్షన్ BB రెండూ బ్రిడ్జ్ చేయబడితే ఈ విలువ అనుమతించబడుతుంది.) |
| స్విచ్చింగ్ సామర్థ్యం కనిష్టంగా. | 1200 mW |
| మార్పిడి సామర్థ్యం | 2 A (24 V, DC13 వద్ద) |
| 0.2 A (110 V, DC13 వద్ద) |
| 0.2 A (250 V, DC13 వద్ద) |
| 6 A (24 V, AC15 వద్ద) |
| 6 A (120 V, AC15 వద్ద) |
| 6 A (250 V, AC15 వద్ద) |
మునుపటి: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2891002 FL స్విచ్ SFNB 8TX - ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్ తరువాత: ఫీనిక్స్ కాంటాక్ట్ 2900299 PLC-RPT- 24DC/21 - రిలే మాడ్యూల్