| వెడల్పు | 50 మిమీ |
| ఎత్తు | 110 మిమీ |
| లోతు | 70 మిమీ |
మెటీరియల్ స్పెసిఫికేషన్లు
| గృహ నిర్మాణ సామగ్రి | అల్యూమినియం |
మౌంటింగ్
| మౌంటింగ్ రకం | DIN రైల్ మౌంటింగ్ |
ఇంటర్ఫేస్లు
| ఈథర్నెట్ (RJ45) |
| కనెక్షన్ పద్ధతి | ఆర్జే45 |
| కనెక్షన్ పద్ధతిపై గమనిక | ఆటో సంప్రదింపులు మరియు ఆటోక్రాసింగ్ |
| ప్రసార వేగం | 10/100 Mbps |
| ప్రసార భౌతిక శాస్త్రం | RJ45 ట్విస్టెడ్ పెయిర్లో ఈథర్నెట్ |
| ప్రసార పొడవు | 100 మీ (ప్రతి విభాగానికి) |
| సిగ్నల్ LEDలు | డేటా స్వీకరణ, లింక్ స్థితి |
| ఛానెళ్ల సంఖ్య | 8 (RJ45 పోర్ట్లు) |
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
| రకం | బ్లాక్ డిజైన్ |
| ఉత్పత్తి రకం | స్విచ్ |
| ఉత్పత్తి కుటుంబం | అన్మేనేజ్డ్ స్విచ్ SFNB |
| MTTF | 95.6 సంవత్సరాలు (MIL-HDBK-217F ప్రమాణం, ఉష్ణోగ్రత 25°C, ఆపరేటింగ్ సైకిల్ 100%) |
| స్విచ్ ఫంక్షన్లు |
| ప్రాథమిక విధులు | అన్మేనేజ్డ్ స్విచ్ / ఆటో నెగోషియేషన్, IEEE 802.3కి అనుగుణంగా ఉంటుంది, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్ |
| MAC చిరునామా పట్టిక | 2k |
| స్థితి మరియు రోగనిర్ధారణ సూచికలు | LEDలు: US, ప్రతి పోర్ట్కు లింక్ మరియు యాక్టివిటీ |
| అదనపు విధులు | ఆటోనెగోషియేషన్ |
| భద్రతా విధులు |
| ప్రాథమిక విధులు | అన్మేనేజ్డ్ స్విచ్ / ఆటో నెగోషియేషన్, IEEE 802.3కి అనుగుణంగా ఉంటుంది, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్ |
విద్యుత్ లక్షణాలు
| స్థానిక రోగ నిర్ధారణ | US సరఫరా వోల్టేజ్ గ్రీన్ LED |
| LNK/ACT లింక్ స్థితి/డేటా ప్రసారం ఆకుపచ్చ LED |
| 100 డేటా ప్రసార వేగం పసుపు LED |
| నామమాత్రపు పరిస్థితికి గరిష్ట శక్తి నష్టం | 3.36 W |
| ప్రసార మాధ్యమం | రాగి |
| సరఫరా |
| సరఫరా వోల్టేజ్ (DC) | 24 V DC |
| సరఫరా వోల్టేజ్ పరిధి | 9 V DC ... 32 V DC |
| విద్యుత్ సరఫరా కనెక్షన్ | కాంబికాన్ ద్వారా, గరిష్ట కండక్టర్ క్రాస్ సెక్షన్ 2.5 మిమీ² |
| అవశేష తరంగం | 3.6 VPP (అనుమతించబడిన వోల్టేజ్ పరిధిలో) |
| గరిష్ట ప్రస్తుత వినియోగం | 380 mA (@9 V DC) |
| సాధారణ ప్రస్తుత వినియోగం | 140 mA (US = 24 V DC వద్ద) |