గరిష్ట కార్యాచరణతో కూడిన క్వింట్ పవర్ పవర్ సప్లైలు
క్వింట్ పవర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్లు, నామమాత్రపు కరెంట్కు ఆరు రెట్ల కరెంట్ వద్ద అయస్కాంతంగా మరియు తద్వారా వేగంగా ట్రిప్ అవుతాయి, ఇది ఎంపిక చేసిన మరియు తక్కువ ఖర్చుతో కూడిన సిస్టమ్ రక్షణను అందిస్తుంది. నివారణ ఫంక్షన్ పర్యవేక్షణకు ధన్యవాదాలు, సిస్టమ్ అధిక స్థాయిలో అందుబాటులో ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఇది లోపాలు సంభవించడానికి ముందే క్లిష్టమైన ఆపరేటింగ్ స్థితులను తెలియజేస్తుంది.
స్టాటిక్ పవర్ రిజర్వ్ పవర్ బూస్ట్ ద్వారా భారీ లోడ్లను విశ్వసనీయంగా ప్రారంభించడం జరుగుతుంది. సర్దుబాటు చేయగల వోల్టేజ్ కారణంగా, 5 V DC ... 56 V DC మధ్య ఉన్న అన్ని శ్రేణులు కవర్ చేయబడతాయి.
| AC ఆపరేషన్ |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 3x 400 V AC ... 500 V AC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 3x 400 V AC ... 500 V AC -20 % ... +15 % |
| సరఫరా వోల్టేజ్ రకం | AC/DC |
| ఇన్రష్ కరెంట్ | < 15 A (25 °C వద్ద) |
| ఇన్రష్ కరెంట్ ఇంటిగ్రల్ (I2t) | < 1 A2లు |
| ఇన్రష్ కరెంట్ పరిమితి | 15 ఎ |
| AC ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 45 Hz ... 65 Hz |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి DC | 0 హెర్ట్జ్ |
| మెయిన్స్ బఫరింగ్ సమయం | > 25 ms (400 V AC) |
| > 35 ms (500 V AC) |
| ప్రస్తుత వినియోగం | 3x 2.1 A (400 V AC) |
| 3x 1.5 A (500 V AC) |
| నామమాత్రపు విద్యుత్ వినియోగం | 1342 VA |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | తాత్కాలిక సర్జ్ రక్షణ; వేరిస్టర్, గ్యాస్తో నింపిన సర్జ్ అరెస్ట్ర్ |
| ఘాత కారకం (cos phi) | 0.76 |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | < 0.5 సెకన్లు |
| అనుమతించదగిన బ్యాకప్ ఫ్యూజ్ | బి6 బి10 బి16 ఎసి: |
| అనుమతించబడిన DC బ్యాకప్ ఫ్యూజ్ | DC: అప్స్ట్రీమ్లో తగిన ఫ్యూజ్ను కనెక్ట్ చేయండి |
| ఇన్పుట్ రక్షణ కోసం సిఫార్సు చేయబడిన బ్రేకర్ | 6 ఎ ... 20 ఎ (లక్షణం బి, సి, డి, కె లేదా తత్సమానం) |
| PE కి డిశ్చార్జ్ కరెంట్ | < 3.5 mA |
| DC ఆపరేషన్ |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | ± 500 V DC ... 600 V DC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 500 V DC ... 600 V DC -10 % ... +34 % (మధ్య బిందువు ఎర్త్ చేయబడింది) |
| ప్రస్తుత వినియోగం | 2.2 A (500 V DC) |
| 1.9 A (600 V DC) |
| ఇన్పుట్ రక్షణ కోసం సిఫార్సు చేయబడిన బ్రేకర్ | 1x 6 A ≥ 1000 V DC (10 x 38 mm, 30 kA L/R = 2 ms) |