ప్రామాణిక కార్యాచరణతో కూడిన TRIO POWER విద్యుత్ సరఫరాలు
TRIO POWER, 960 W వరకు గల 1- మరియు 3-ఫేజ్ వెర్షన్ల కారణంగా, ప్రామాణిక యంత్రాల ఉత్పత్తికి ప్రత్యేకంగా అనుకూలంగా ఉంటుంది. దీని విస్తృత శ్రేణి ఇన్పుట్ మరియు అంతర్జాతీయ ఆమోద ప్యాకేజీ ప్రపంచవ్యాప్త వినియోగాన్ని సాధ్యం చేస్తాయి.
దృఢమైన లోహపు కేసింగ్, అధిక విద్యుత్ సామర్థ్యం మరియు విస్తృత ఉష్ణోగ్రత పరిధి అధిక స్థాయి విద్యుత్ సరఫరా విశ్వసనీయతను నిర్ధారిస్తాయి.
| AC ఆపరేషన్ |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 100 V AC ... 240 V AC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 85 V AC ... 264 V AC (Derating < 90 V AC: 2,5 %/V) |
| రేటింగ్ తగ్గించడం | < 90 V AC (2.5 %/V) |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి AC | 85 V AC ... 264 V AC (Derating < 90 V AC: 2,5 %/V) |
| విద్యుత్ బలం, గరిష్టం. | 300 V AC |
| సరఫరా వోల్టేజ్ రకం | AC |
| ఇన్రష్ కరెంట్ | < 15 ఎ |
| ఇన్రష్ కరెంట్ ఇంటిగ్రల్ (I2t) | 0.5 A2లు |
| AC ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 45 Hz ... 65 Hz |
| మెయిన్స్ బఫరింగ్ సమయం | > 20 ms (120 V AC) |
| > 100 ms (230 V AC) |
| ప్రస్తుత వినియోగం | 0.95 A (120 V AC) |
| 0.5 A (230 V AC) |
| నామమాత్రపు విద్యుత్ వినియోగం | 97 VA |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | తాత్కాలిక సర్జ్ రక్షణ; వేరిస్టర్ |
| ఘాత కారకం (cos phi) | 0.72 |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | < 1 సెకను |
| ఇన్పుట్ ఫ్యూజ్ | 2 ఎ (నెమ్మదిగా-ఊదు, అంతర్గత) |
| అనుమతించదగిన బ్యాకప్ ఫ్యూజ్ | బి6 బి10 బి16 |
| ఇన్పుట్ రక్షణ కోసం సిఫార్సు చేయబడిన బ్రేకర్ | 6 ఎ ... 16 ఎ (లక్షణాలు బి, సి, డి, కె) |
| PE కి డిశ్చార్జ్ కరెంట్ | < 3.5 mA |