గరిష్ట కార్యాచరణతో కూడిన క్వింట్ పవర్ పవర్ సప్లైలు
క్వింట్ పవర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్లు, నామమాత్రపు కరెంట్కు ఆరు రెట్ల కరెంట్ వద్ద అయస్కాంతంగా మరియు తద్వారా వేగంగా ట్రిప్ అవుతాయి, ఇది ఎంపిక చేసిన మరియు తక్కువ ఖర్చుతో కూడిన సిస్టమ్ రక్షణను అందిస్తుంది. దీనికి అదనంగా, లోపాలు సంభవించక ముందే క్లిష్టమైన ఆపరేటింగ్ స్థితులను నివేదించే నివారణ ఫంక్షన్ పర్యవేక్షణ ద్వారా అధిక సిస్టమ్ లభ్యత నిర్ధారించబడుతుంది.
స్టాటిక్ పవర్ రిజర్వ్ పవర్ బూస్ట్ ద్వారా భారీ లోడ్లను విశ్వసనీయంగా ప్రారంభించడం జరుగుతుంది. సర్దుబాటు చేయగల వోల్టేజ్ కారణంగా, 18 V DC ... 29.5 V DC మధ్య ఉన్న అన్ని శ్రేణులు కవర్ చేయబడతాయి.
| AC ఆపరేషన్ |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 100 V AC ... 240 V AC |
| 110 V DC ... 250 V DC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 85 V AC ... 264 V AC |
| 90 V DC ... 410 V DC +5 % (UL 508: ≤ 250 V DC) |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి AC | 85 V AC ... 264 V AC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి DC | 90 V DC ... 410 V DC +5 % (UL 508: ≤ 300 V DC) |
| విద్యుత్ బలం, గరిష్టం. | 300 V AC |
| సరఫరా వోల్టేజ్ రకం | AC/DC |
| ఇన్రష్ కరెంట్ | < 15 ఎ |
| ఇన్రష్ కరెంట్ ఇంటిగ్రల్ (I2t) | < 1.5 A2లు |
| AC ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 50 Hz ... 60 Hz |
| మెయిన్స్ బఫరింగ్ సమయం | సాధారణంగా 36 మిల్లీసెకన్లు (120 V AC) |
| సాధారణంగా 36 మిల్లీసెకన్లు (230 V AC) |
| ప్రస్తుత వినియోగం | 4 A (100 V AC) |
| 1.7 A (240 V AC) |
| 2.2 ఎ (120 వి ఎసి) |
| 1.3 A (230 V AC) |
| 2.5 A (110 V DC) |
| 1.2 A (220 V DC) |
| 3.4 A (110 V DC) |
| 1.5 A (250 V DC) |
| నామమాత్రపు విద్యుత్ వినియోగం | 303 VA |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | తాత్కాలిక సర్జ్ రక్షణ; వేరిస్టర్, గ్యాస్తో నింపిన సర్జ్ అరెస్ట్ర్ |
| సాధారణ ప్రతిస్పందన సమయం | < 0.15 సెకన్లు |
| ఇన్పుట్ ఫ్యూజ్ | 10 ఎ (నెమ్మదిగా-ఊదడం, అంతర్గత) |
| అనుమతించదగిన బ్యాకప్ ఫ్యూజ్ | బి10 బి16 |
| ఇన్పుట్ రక్షణ కోసం సిఫార్సు చేయబడిన బ్రేకర్ | 10 ఎ ... 20 ఎ (ఎసి: లక్షణాలు బి, సి, డి, కె) |
| PE కి డిశ్చార్జ్ కరెంట్ | < 3.5 mA |