గరిష్ట కార్యాచరణతో కూడిన క్వింట్ DC/DC కన్వర్టర్
DC/DC కన్వర్టర్లు వోల్టేజ్ స్థాయిని మారుస్తాయి, పొడవైన కేబుళ్ల చివర వోల్టేజ్ను పునరుత్పత్తి చేస్తాయి లేదా విద్యుత్ ఐసోలేషన్ ద్వారా స్వతంత్ర సరఫరా వ్యవస్థలను ఏర్పాటు చేయడానికి వీలు కల్పిస్తాయి.
QUINT DC/DC కన్వర్టర్లు, నామమాత్రపు కరెంట్కు ఆరు రెట్ల కరెంట్తో సర్క్యూట్ బ్రేకర్లను అయస్కాంతంగా మరియు తద్వారా వేగంగా ట్రిప్ చేస్తాయి, ఇది ఎంపిక చేసిన మరియు తక్కువ ఖర్చుతో కూడిన సిస్టమ్ రక్షణను అందిస్తుంది. నివారణ ఫంక్షన్ పర్యవేక్షణకు ధన్యవాదాలు, సిస్టమ్ అధిక స్థాయిలో అందుబాటులో ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఇది లోపాలు సంభవించడానికి ముందే క్లిష్టమైన ఆపరేటింగ్ స్థితులను తెలియజేస్తుంది.
| DC ఆపరేషన్ |
| నామమాత్రపు ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 24 V DC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 18 V DC ... 32 V DC |
| విస్తరించిన ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి | 14 V DC ... 18 V DC (డిరేటింగ్) |
| విస్తృత శ్రేణి ఇన్పుట్ | no |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి DC | 18 V DC ... 32 V DC |
| 14 V DC ... 18 V DC (ఆపరేషన్ సమయంలో డీరేటింగ్ను పరిగణించండి) |
| సరఫరా వోల్టేజ్ రకం | DC |
| ఇన్రష్ కరెంట్ | < 26 ఎ (సాధారణ) |
| ఇన్రష్ కరెంట్ ఇంటిగ్రల్ (I2t) | < 11 A2లు |
| మెయిన్స్ బఫరింగ్ సమయం | సాధారణంగా 10 మిల్లీసెకన్లు (24 వోల్టుల DC) |
| ప్రస్తుత వినియోగం | 28 A (24 V, IBOOST) |
| రివర్స్ పోలారిటీ రక్షణ | ≤ అవును30 V DC |
| రక్షణ సర్క్యూట్ | తాత్కాలిక సర్జ్ రక్షణ; వేరిస్టర్ |
| ఇన్పుట్ రక్షణ కోసం సిఫార్సు చేయబడిన బ్రేకర్ | 40 ఎ ... 50 ఎ (లక్షణాలు బి, సి, డి, కె) |
| వెడల్పు | 82 మిమీ |
| ఎత్తు | 130 మిమీ |
| లోతు | 125 మిమీ |
| సంస్థాపన కొలతలు |
| కుడి/ఎడమ వైపున సంస్థాపన దూరం | 0 మిమీ / 0 మిమీ (≤ 70 °C) |
| సంస్థాపన దూరం కుడి/ఎడమ (క్రియాశీల) | 15 మిమీ / 15 మిమీ (≤ 70 °C) |
| సంస్థాపన దూరం పై/కింది | 50 మిమీ / 50 మిమీ (≤ 70 °C) |
| సంస్థాపన దూరం పై/కింది (క్రియాశీల) | 50 మిమీ / 50 మిమీ (≤ 70 °C) |