గరిష్ట కార్యాచరణతో కూడిన క్వింట్ DC/DC కన్వర్టర్
DC/DC కన్వర్టర్లు వోల్టేజ్ స్థాయిని మారుస్తాయి, పొడవైన కేబుళ్ల చివర వోల్టేజ్ను పునరుత్పత్తి చేస్తాయి లేదా విద్యుత్ ఐసోలేషన్ ద్వారా స్వతంత్ర సరఫరా వ్యవస్థలను ఏర్పాటు చేయడానికి వీలు కల్పిస్తాయి.
QUINT DC/DC కన్వర్టర్లు, నామమాత్రపు కరెంట్కు ఆరు రెట్ల కరెంట్తో సర్క్యూట్ బ్రేకర్లను అయస్కాంతంగా మరియు తద్వారా వేగంగా ట్రిప్ చేస్తాయి, ఇది ఎంపిక చేసిన మరియు తక్కువ ఖర్చుతో కూడిన సిస్టమ్ రక్షణను అందిస్తుంది. నివారణ ఫంక్షన్ పర్యవేక్షణకు ధన్యవాదాలు, సిస్టమ్ అధిక స్థాయిలో అందుబాటులో ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఇది లోపాలు సంభవించడానికి ముందే క్లిష్టమైన ఆపరేటింగ్ స్థితులను తెలియజేస్తుంది.
| వెడల్పు | 48 మిమీ |
| ఎత్తు | 130 మిమీ |
| లోతు | 125 మిమీ |
| సంస్థాపన కొలతలు |
| కుడి/ఎడమ వైపున సంస్థాపన దూరం | 0 మిమీ / 0 మిమీ (≤ 70 °C) |
| సంస్థాపన దూరం కుడి/ఎడమ (క్రియాశీల) | 15 మిమీ / 15 మిమీ (≤ 70 °C) |
| సంస్థాపన దూరం పై/కింది | 50 మిమీ / 50 మిమీ (≤ 70 °C) |
| సంస్థాపన దూరం పై/కింది (క్రియాశీల) | 50 మిమీ / 50 మిమీ (≤ 70 °C) |
| ప్రత్యామ్నాయ అసెంబ్లీ |
| వెడల్పు | 122 మిమీ |
| ఎత్తు | 130 మిమీ |
| లోతు | 51 మిమీ |
| సిగ్నలింగ్ రకాలు | ఎల్ఈడీ |
| యాక్టివ్ స్విచింగ్ అవుట్పుట్ |
| రిలే కాంటాక్ట్ |
| సిగ్నల్ అవుట్పుట్: DC OK యాక్టివ్ |
| స్థితి ప్రదర్శన | "DC OK" LED ఆకుపచ్చ |
| రంగు | ఆకుపచ్చ |
| సిగ్నల్ అవుట్పుట్: పవర్ బూస్ట్, యాక్టివ్ |
| స్థితి ప్రదర్శన | "బూస్ట్" LED పసుపు/IOUT > IN : LED ఆన్లో ఉంది |
| రంగు | పసుపు |
| స్థితి ప్రదర్శనపై గమనిక | LED ఆన్లో ఉంది |
| సిగ్నల్ అవుట్పుట్: UIN ఓకే, యాక్టివ్ |
| స్థితి ప్రదర్శన | LED "UIN < 19.2 V" పసుపు/UIN < 19.2 V DC: LED ఆన్ |
| రంగు | పసుపు |
| స్థితి ప్రదర్శనపై గమనిక | LED ఆన్లో ఉంది |
| సిగ్నల్ అవుట్పుట్: DC OK ఫ్లోటింగ్ |
| స్థితి ప్రదర్శనపై గమనిక | UOUT > 0.9 x UN: సంప్రదింపు మూసివేయబడింది |